Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Chơi cách lày lại bị băng Nong Thành kêu là ăn may nhờ thị trường lên thì mua đâu chả lên, vậy là không biết đầu tư đó bác. :D
Kệ họ.
Tui đã tính và áp dụng rồi, giờ là ngồi rung đùi nhịp giờ cứ đến tháng thì tiền chuyển vào tài khoản cho tui xài... mặc cho thị trường thế lào... giờ chỉ rảnh chém gió cho vui thôi bác gồng ới...
He he...

25/2/13
1.089
10.355
113
Kệ họ.
Tui đã tính và áp dụng rồi, giờ là ngồi rung đùi nhịp giờ cứ đến tháng thì tiền chuyển vào tài khoản cho tui xài... mặc cho thị trường thế lào... giờ chỉ rảnh chém gió cho vui thôi bác gồng ới...
He he...
Thuê nhà nên lấy tiền mặt, ck vào TK sau này dễ bị vào lò vì truy thu trốn thuế thu nhập cá nhân.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Thuê nhà nên lấy tiền mặt, ck vào TK sau này dễ bị vào lò vì truy thu trốn thuế thu nhập cá nhân.
Tạm thời cho thuê... sau này được giá thì bán thôi, kiếm cái khác...hơi công đâu mà đi thu từng tháng từng nhà,.. Hehe

Hạng B2
16/9/19
135
154
43
Bình Thạnh, HCM
Sau vụ này 1 là bể 2 là ăn dày về sau, càng nhiều thông tin dừng.. triển khai.. thì cuối cùng càng lên giá cao, thực ra phần lớn các nhà đầu tư đất LT để chuyển nhượng lại chứ ko bác nào về ở đâu, sau này người về ở thực sự là những người kinh doanh cuối cùng, chứ sống gần sân bay mới hằng ngày bị hành bởi tiếng ồn thế nào, ở kha khá lâu mới quen được đấy.

• Like
Reactions: zeozeovt
Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Sau vụ này 1 là bể 2 là ăn dày về sau, càng nhiều thông tin dừng.. triển khai.. thì cuối cùng càng lên giá cao, thực ra phần lớn các nhà đầu tư đất LT để chuyển nhượng lại chứ ko bác nào về ở đâu, sau này người về ở thực sự là những người kinh doanh cuối cùng, chứ sống gần sân bay mới hằng ngày bị hành bởi tiếng ồn thế nào, ở kha khá lâu mới quen được đấy.
??? Bác giải thích rõ hơn được hem? Em thấy vế 1 nó đè bẹp vế 2 rồi.

Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Mà thôi đi.
Để mấy bác chuyền bom nong xành không thôi lại bị chửi cho sập mặt luôn...
Hehe...
Chuyền luôn trên này được mới hay đó bác! Vãi cả diễn đàn giờ toàn chuyền cho nhau.

Hạng B2
16/9/19
135
154
43
Bình Thạnh, HCM
Mà thôi đi.
Để mấy bác chuyền bom nong xành không thôi lại bị chửi cho sập mặt luôn...
Hehe...
Em không đt dưới này với nếu có thì 1 cánh én cũng ko làm nên một mùa xuân đâu bác à, hehe. Ý em là nếu chốt làm thì ăn dày ko thì bể, nếu trong quá trình đang tranh cãi để chốt mà cứ có tin giật tí là ngày xxx chốt, thông qua, sẽ tiến hành trong... đại loại vậy thì giá lại lên thêm mức mới.