Hạng D
26/8/05
3.938
23.202
133
Các dự án hạ tầng cũng sẽ từ từ làm hết nhé bác.
Long Thành giờ phải giải quyết tái định cư để có quỹ đất sạch cái đã rồi đấu giá, đấu thầu gì gì đấy tính tiếp chứ không cho chính phủ bảo lãnh rồi
Boom thổi quá đền bù tím tài khoản luôn
Bác nói vậy huề trớt. Đầu tư là bài toán của thời gian. 1 năm thì ăn, mà 10 năm thì sặc máu.

Hạng D
12/11/14
1.349
1.704
113
hqua, 8h tối e vừa ra dc miếng ơ LT mua cach day 4 tháng, chênh 600. e ko biết là có nên đầu tư tiếp nữa ko. E lấy tại thời điểm các bác đang chém LT tả tơi.

• Like
Reactions: Dragon Eye
Tập Lái
23/11/19
36
66
18
33
T3 & T4 Tân Sơn Nhất mãi không khởi công được thì Long Thành còn xa vời lắm. Làm mấy cái nhà ga ở những sân bay đã có sẵn hạ tầng là ngon ăn nhất, chứ đầu tư nguyên 1 sân bay mới, ôm luôn đường băng, hạ tầng kết nối mà không có ưu đãi từ Nhà Nước các cấp thì chừng nào mới hoàn vốn được ?

Đang làm mà bác? Mỗi tội hơi chậm thôi, giải tỏa được khu Hoàng hoa thám chắc lâu á!
Tôi đã từng kiểm tra nhập hàng băng tải, với cấu kiện cho sân TSN T3 T4 đây.

Hạng B1
21/3/19
98
183
33
39
hqua, 8h tối e vừa ra dc miếng ơ LT mua cach day 4 tháng, chênh 600. e ko biết là có nên đầu tư tiếp nữa ko. E lấy tại thời điểm các bác đang chém LT tả tơi.

Nghỉ đi bạn

Hạng D
18/8/15
1.287
1.644
113
43
Có nhà ông chú trong diện giải toả, hôm nay lại nghe giải toả trắng cái nhà đó làm đường đâm ra mũi tàu trường chinh cộng hoà. HHT thì mặt bằng sẵn rồi nên không khó, chỉ là tiền đổ vào khi nào thôi bác.
Cái sb LT giờ mới là vấn đề. Gđ 1 tiền của cđt ko có tiền cp, mà theo truyền thống của VN thì cái gì càng lớn càng dễ chết. Cđt nào nướng tiền vào mà ko đảm bảo đến đc gđ2 cp ko lật kèo hay kéo dài time thì a nào dám chơi kèo này... Nên khả năng lại câu time để lo cho những thứ khác, bớt đi các biến rủi ro khó tầm soát...

Đang làm mà bác? Mỗi tội hơi chậm thôi, giải tỏa được khu Hoàng hoa thám chắc lâu á!
Tôi đã từng kiểm tra nhập hàng băng tải, với cấu kiện cho sân TSN T3 T4 đây.

Hạng B2
25/4/17
195
450
98
38
Nào... ta cùng bơm nhé

Anh em xác định ngậm sâm trồng cỏ nuôi bò sữa rồi, hơi sức đâu bơm vá nữa bác phèo! Quy hoạch, đền bù, giải tỏa để cho thế hệ mai sau đầu tư là cực chuẩn! Lần đầu tiên trong đời thấy có một quy hoạch với tầm nhìn xa, cũng mừng cho thế hệ sau>!

Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Anh em xác định ngậm sâm trồng cỏ nuôi bò sữa rồi, hơi sức đâu bơm vá nữa bác phèo! Quy hoạch, đền bù, giải tỏa để cho thế hệ mai sau đầu tư là cực chuẩn! Lần đầu tiên trong đời thấy có một quy hoạch với tầm nhìn xa, cũng mừng cho thế hệ sau>!
Chẳng qua gãy gánh giữa đường thôi anh. Kế hoạch chưa ổn nhưng mục đích có khi lại hoàn thành rồi.

• Like
Reactions: Bin Bon