Hạng B2
7/4/09
349
3.424
93
CD một din thì có JVC, Pioneer với nhiều chức năng mới và giá từ 2tr-3tr là chơi với smartphone và có chất lượng ngon đó bác.
Sao bác ko gắn luôn cái 2 din cảm ứng chọt chọt cho nó dể, lại có thể xem DVD và camera luôn.
Hiện bên em có đầu này giá 4tr6 + công lắp đặt là 500k, bác tham khảo xem
https://www.pioneer.com.sg/sg/products-detail/index.html/?product=AVH-185DVD
Thanks bác!
Phú

Bác cho em hỏi đầu này găn cho ford transit được không.em tính gắn màn hình ốp trần bác có loại nào không.đầu này gắn usb có hình thì có phát ra màn hình ốp trần được không?tks

Hạng B1
7/7/10
54
10
8
CD một din thì có JVC, Pioneer với nhiều chức năng mới và giá từ 2tr-3tr là chơi với smartphone và có chất lượng ngon đó bác.
Sao bác ko gắn luôn cái 2 din cảm ứng chọt chọt cho nó dể, lại có thể xem DVD và camera luôn.
Hiện bên em có đầu này giá 4tr6 + công lắp đặt là 500k, bác tham khảo xem
https://www.pioneer.com.sg/sg/products-detail/index.html/?product=AVH-185DVD
Thanks bác!
Phú
Bác Phú tư vấn giúp em Civic 2008 2.0, vì xe cũng cũ nên không muốn độ, nâng cấp âm thanh. Xe em dàn âm thanh còn nguyên bản, em muốn kết nối với iphone thì cách nào là ok vậy Bác? Hình như xe em không có cổng aux. Cảm ơn Bác

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bác Phú tư vấn giúp em Civic 2008 2.0, vì xe cũng cũ nên không muốn độ, nâng cấp âm thanh. Xe em dàn âm thanh còn nguyên bản, em muốn kết nối với iphone thì cách nào là ok vậy Bác? Hình như xe em không có cổng aux. Cảm ơn Bác
Bác thay cái đầu DVD Pioneer giá 4tr6 + khung mặt dưỡng 1tr380 + công lắp 500k.
Giải pháp này vừa nâng cấp được tính năng tiện lợi khi chơi với iphone, vừa dể sự dụng, lại vừa nâng cấp được chất lượng âm thanh lên so với đầu phát cũ.

Hạng B1
7/7/10
54
10
8
Giải pháp này vừa nâng cấp được tính năng tiện lợi khi chơi với iphone, vừa dể sự dụng, lại vừa nâng cấp được chất lượng âm thanh lên so với đầu phát cũ.
Cảm ơn Bác đã tư vấn.

Hạng B1
7/7/10
54
10
8
Bác Phú cho hỏi model của đầu này để em search xem chức năng của nó nhé.

Tập Lái
10/11/15
28
8
3
36
Em đang đi cái Nissan Versa (Tiida) đời 2010. Xe em đang xài cái dàn CD cổ lổ sỉ theo xe, mấy bác cho em hỏi nếu muốn lắp đầu phát nhạc qua bluetooth và cổng usb thì có thể mua hiệu nào và lắp ở đâu ạ? Ngoài ra có giải pháp nào khác để nghe nhạc từ iphone qua loa của xe ko ạ?
Em xin cám ơn trước.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Các bác tư vấn giúp Pioneer 1450 có lắp được cho Navara 2017 ko ạ ? Có phải thêm mặt dưỡng không ạ?
Thân
Lắp được và ko cần mặt dưỡng đâu bác.

Em đang đi cái Nissan Versa (Tiida) đời 2010. Xe em đang xài cái dàn CD cổ lổ sỉ theo xe, mấy bác cho em hỏi nếu muốn lắp đầu phát nhạc qua bluetooth và cổng usb thì có thể mua hiệu nào và lắp ở đâu ạ? Ngoài ra có giải pháp nào khác để nghe nhạc từ iphone qua loa của xe ko ạ?
Em xin cám ơn trước.
Xe bác có thể lắp bất kì đầu phát DVD cảm ứng size 2Din, chẳn hạn như cái JVC thông minh đời 2018 này
https://www.otosaigon.com/threads/c...-oser-luu-y-khi-chon-lua-khi-mua-sam.8799349/

• Like
Reactions: thienscoot