Hạng B1
24/12/15
53
15
8
45
Bác vào chọn mấy cái chế độ view ..QUOTE="tatak28, post: 12216133, member: 191195"]Đầu pioner AVH-275BT của mình giờ cứ báo " The image may appear Reversed" rồi ra màn hình màu đen. ( mình có gắn thêm camera trước, mỗi lần bật công tắc camera trước là báo vậy và màn hình màu đen thui, giờ không bật nó cũng báo vậy luôn)
Nhờ các bác tư vấn dùm.[/QUOTE]
vi

Hạng B1
5/8/09
87
101
33
HCM
Bác Phú ơi cho em hỏi bác tí,
em mới tiếp quản lại bà vợ 2 mà e thấy đèn đóm (đèn led quanh xe) dây nhợ lắp thêm lung tung ghê quá đến mức e đã phải dứt bớt cá đèn led và dây điện xung quanh xe bỏ đi ...? sau đó đầu dây điện thừa em cứ nhét đại chúng ngược trở lại vào bên trong. Bây giờ xem bác viết em thấy sợ...có ngày nó tự bốc khói thì đời e ...tèo?!
E định bữa nào rảnh ghé bác, bác làm cái tổng kiểm tra hệ thống điện đóm giúp em. Chỗ nào đấu nối kg đúng an toàn kỹ thuật điện thì bác làm lại có giắc dung và cách điện đúng chuẩn (kg còn có cuốn tay boc băng keo đen nữa, v.v...) có được kg ah?
Sơ lược để bác biết là xe em hiện đang có gắn thêm: Đầu DVD, 1 Loa Sup gầm ghế, 2 loa chep dán ở bên trái và phải trên tap lô, Camera de hiện hình trên DVD khi cài số lùi, màn hình trần (cái này mới chỉ mới bắt vào trần chưa kịp nối nguồn và tín hiệu thì bị chuyển giao - việc này khi nào em qua kiểm tra thì bác đấu nối cho em luôn).
Bác xem trước giúp em tình hình vậy thì làm hết khoảng tg bao lâu và cho em biết chi phí luôn ah.
Em cám ơn bác trước.

Hạng B1
5/8/09
87
101
33
HCM
Bác Phú đi đâu rùi? sao kg thấy bác cho ý kiến ý cò gì vậy?
Hay là bác chỉ làm lắp mới thôi chứ kg làm việc kiểm tra và xử lý "hậu họa" của các thợ "ống nước" đã làm ah ?!
Rất mong được diện kiến bác đấy ah...

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bác Phú đi đâu rùi? sao kg thấy bác cho ý kiến ý cò gì vậy?
Hay là bác chỉ làm lắp mới thôi chứ kg làm việc kiểm tra và xử lý "hậu họa" của các thợ "ống nước" đã làm ah ?!
Rất mong được diện kiến bác đấy ah...
Sorry bác,
HIện em đang ở nước ngoài, qua tuần mới về tới Vn. Khi nào rãnh em sẽ nhắn tin báo bác nhé!

Hạng B1
5/8/09
87
101
33
HCM
Vậy ra là bác đang đi xa...thế !
Cám ơn bác. Em chờ bác về đó nhoa......

Hạng B2
1/5/10
459
410
63
Bác Phú ơi cửa hàng khi nào rảnh xe gắn DVD camry 2.5Q vào 2.0E 2015 dùm e, với camera de nữa dc ko bác

Hạng C
31/5/11
512
606
123
Haizz, nhìn hãng Pioneer sao mà nghi anh thợ ống nước là ai quá... Haiz, âu cũng là bài học làm ăn chó nó lương tâm, uy tín tí...