Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
Đúng vậy, doanh số nói lên tất cả.
Xe nào bán được nhiều thì bảo doanh số nói lên tất cả, xe bán được ít thì bảo không dành cho số đông, chỉ dành cho người đam mê và hiểu biết về xe :D :D :D

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Xe nào bán được nhiều thì bảo doanh số nói lên tất cả, xe bán được ít thì bảo không dành cho số đông, chỉ dành cho người đam mê và hiểu biết về xe :D :D :D
Nhiều khi khái niệm doanh số cao là khái niệm cũ lâu đời rồi xài lại cũng không chừng. :p :p :p

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Cùng một hãng, cùng 1 giá tiền thì khách hàng luôn luôn đúng :)

Hạng D
21/12/17
1.772
2.736
113
40
Ai nói đánh giá chất xe dựa trên doanh số chứ em là không có đâu à.

Em đang chạy con Elantra nè, hàng tháng nó đều bán được nhiều xe hơn Civic, nhưng có ai rủ đổi ngang là em đổi liền khỏi suy nghĩ luôn à.

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143

Em đang chạy con Elantra nè, hàng tháng nó đều bán được nhiều xe hơn Civic, nhưng có ai rủ đổi ngang là em đổi liền khỏi suy nghĩ luôn à.
Khôn như bác thì em xin đổi con xe cỏ của em lấy con Bently nhé :p
Phải dựa trên giá tiền và cùng phân khúc bác ạ, nếu chỉ dựa trên doanh số thì con Fadil bán chạy gấp mấy lần những con Mẹc với Bim :)

• Haha
Reactions: khanhkntg
ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93

Bác nói vậy thì bác phải biết thừa nguyên nhân chứ. Lúc bác mua mà civic bằng giá elantra thì biết bác mua xe gì rồi đó.
“Chất” xe là cái rất khó nói. Ở đây chỉ nói là người tiêu dùng thích cái nào trong 2 cái bằng giá nhau thôi. Cái câu doanh số nói lên tất cả của bác kia nói là đang nói về Altis và Cross. Các bác áp nó lên tất cả các xe khác làm gì.

• Like
Reactions: Toietmoi