KHIEMTN nói:
Em nghe nói có người khi làm bài xong , bấm phím nào đó để kiểm tra xem trúng được mấy câu ( Giống như cách giám khảo kiểm tra kết quả bài thi của mình ) . Có bác nào biết bấm vào những phím nào không ạ ????

Phím đó là "ESC + Enter + Enter"
Ra ngoài ký tên vào kết quả, ở đó có thẻ xem được mình trúng được mấy câu đó, hihihi

Hạng B1
16/4/08
85
10
8
Tp. Hồ Chủ Tịch
Tony Hailua nói:
Thưa các bác,
Em nông dân lắm, sắp được thi A2 mà ôm cuốn sách học hoài mà chưa vững. Ngày trước có học để thi A1 và B2 nhưng trả lại thầy hết rồi. Dạo này công việc và con cái bận quá nên em không đến lớp mà tự ôn.
....

Bác Tony ơi, thi A2 nếu có B2 rồi thì được miễn thi lý thuyết mà sao bác lại khổ thế!???...

Hạng B2
22/4/09
153
2
18
bxtien nói:
Tony Hailua nói:
Thưa các bác,
Em nông dân lắm, sắp được thi A2 mà ôm cuốn sách học hoài mà chưa vững. Ngày trước có học để thi A1 và B2 nhưng trả lại thầy hết rồi. Dạo này công việc và con cái bận quá nên em không đến lớp mà tự ôn.
....

sorry post nhầm

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53
Thưa bác bxtien: đúng là được miễn thi lý thuyết đó bác, nhưng nếu miễn thì bằng sẽ ghép B2 và A2 chung 1 bằng. Em thích 2 bằng riêng nên cố gắng bác ạ.

Thưa tất cả các bác. Sớm mai em thi rồi, em đang ôn đây và in bài của các bác ra học tủ. hihi không biết có coi được Đức vs Achentina không đây.

Xin cám ơn các bác nhiệt tình giúp em.