Hạng B2
5/10/07
284
1.285
93
RE: Các sư huynh chỉ giáo giúp em với, em đang tìm 1 chú CB125

Thế chạy các loại xe moto second hand thì lúc hỏng thì có đồ để thay không,mà xe củ thì mau hư lắm,di xe củ mà bị ngập nước
thì có mà toi,đã chơi thì choi xe mới tuỳ theo túi tiền,it tiền thì kiếm các xe Tàu của chính hảng Honda or Yamaha,Suzuki.nhìeu tiền thì tậu con xe Nhật mà đi thế mới là dân chơi,Trừ khi ai thích sưu tầm đồ cổ thì không bàn tới.Cho các bác biết trong các hảng xe hịêu sản xuất trên thế giới thì xe sản xúât ở Việt Nam có chất lượng thấp nhất.

Hạng B2
2/9/07
122
0
0

He he, vừa rồi có 1 sư huynh ở quận 2 chỉ giáo lên Quận 5, Huỳnh Mẫn Đạt - cửa hiệu "MINH moto" chuyên trị các chú CB từ già tới trẻ. ;)

Hạng B2
2/9/07
122
0
0

Vậy em mới kết nó chứ :D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Cho tui ké tý:CB "nòng súng" thì sao hở các bác sành điệu?Em này xài được không?Thị trường còn hàng chất không?Thank You!

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: hcivic

Cho tui ké tý:CB "nòng súng" thì sao hở các bác sành điệu?Em này xài được không? Thị trường còn hàng chất không?Thank You!

Quá ngon !
Nhưng chỉ sợ không còn hàng hoặc xe không còn chất (chủ yếu do thợ làm xe dở thôi).
Em biết 1 chú em bán CB blue tháng trước được khỏang 12 chai . Chả biết xe nó thế nào nhưng nghe tiếng xe có vẻ không ngon . Còn một chú khác chạy chiếc CB bạc từ năm 91 tới giờ ... nhưng chắc chú ấy không bán . [8D]