Hạng B2
2/9/07
122
0
0
Em đang cần tìm một chú CB125(blue), em thích nó lâu rồi nhưng bây giờ hiếm khi gặp ai chạy CB125 ngoài đường cả. Sư huynh nào rành về em này, nơi "make up cô dâu" chất lượng, chỉ giáo giúp em với để em cưới về. Cám ơn các sư huynh trước.[8D]

Hạng F
5/3/05
8.718
72.176
113
đây
RE: Các sư huynh chỉ giáo giúp em với, em đang tìm 1 chú CB125

chắc cũng hỏng hết rồi, xe này lạ lắm, thỉng thoảng có chiếc máy bên nổ bên không mà vẫn chạy đc mới tài :D

Hạng B2
5/10/07
284
1.278
93

Bac cu lua may chiec xe hieu honda master 125 hoac yamaha vision 125,may con nay chay duoc lam.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: tvthai

Bac cu lua may chiec xe hieu honda master 125 hoac yamaha vision 125,may con nay chay duoc lam.

Toàn là xe Tung của không àh ...[8D][8D]

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51

Ủa xe TQ không hả Bac ?

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: babydriver

Ủa xe TQ không hả Bac ?

Còn nữa : SUZUKI mới ra dạng cruiser (hình như là GNX125 gì đó) ... cũng hàng Tung của luôn .
Các bác ghé khu Gia long xem xe thì biết ngay .

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Xin lỗi bác chứ , rước mấy ông mát tờ Hông da với Ví sờn của Gia mà ham về thì đến lúc hỏng e rằng không có đồ mà thay bác ợ . Lúc đấy cái xe chỉ là cục sắt mà " SG mưa hoài anh ơi ....... " :D , sau nửa mùa mưa , xe lội nước 3 bữa tự dưng chuyển màu ráo .....

Hạng B2
12/3/06
313
16
18
45

Trích đoạn: duc_redskins

Xin lỗi bác chứ , rước mấy ông mát tờ Hông da với Ví sờn của Gia mà ham về thì đến lúc hỏng e rằng không có đồ mà thay bác ợ . Lúc đấy cái xe chỉ là cục sắt mà " SG mưa hoài anh ơi ....... " :D , sau nửa mùa mưa , xe lội nước 3 bữa tự dưng chuyển màu ráo .....
ặc ặc bác Đức làm em cuời văng cả nước miếng vào màn hình ! chơi mấy chiếc này ra đường thì đúng là "rân chơi 1/2 mùa"

Hạng B2
14/8/07
123
39
28
44
Sai Gon

Em lên diễn đàn hoài, nhưng nghe bác curim gọi em là "rân chơi 1/2 mùa" thì hơi bị buồn. Em cũng đang chạy 1 em master đây. Nếu bác nói dòng cruiser, hàng mới của Japan thì đúng là em không đủ chơi. Nhưng so với hàng 2 hand của Kim Chi hay thậm chí Japan, thì tầm giá 37 là chắc chắn có. Đúng không bác "cu chien".
Em đã mở dàn đầu ra để canh lại cò, em mới thấy được 1 chút về nó. Nó không xài dây sên cam, mà xài đũa để đội cò. Nội chi tiết đó thôi là em thấy nó ok. Phụ tùng Honda đầy nhóc ngoài chợ.
Của bền do người. Em thấy thích thì em mua, không cần tốc độ, không cần hoành tráng, chỉ cần thích mà thôi. Bác chê em dân chơi 1/2 mùa thì bác đối với em chẳng là cây đinh gì cả. Lần sau ăn nói cẩn thận 1 chút đi bác "cu chiên". Đụng chạm làm nóng cả người.

Trích đoạn: phamdonghai

Bác chê em dân chơi 1/2 mùa thì bác đối với em chẳng là cây đinh gì cả. Lần sau ăn nói cẩn thận 1 chút đi bác "cu chiên". Đụng chạm làm nóng cả người.
Bác viết câu này thì bác bị "xuống giá rồi đấy!!! Bình tĩnh lại đê...
@curim: hứng chí quá nhưng phải cẩn thận chút, mod để ý đấy.