Hạng B2
4/10/06
315
29
28
bác petro cho em hỏi tí ống dây dầu of bơm trợ lực tay lái bao nhiêu vậy bác...ống củ of e bị hư rồi e thay ống khác vô xài đỡ thì ok nhưng sao nó kêu réc réc lúc bẻ tay lái đó bác vậy e phải thay lại ổng of hảng hay sao bác mong bác tư vấn giúp e xe e là esc 3.0

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
civic1999 nói:
bác petro cho em hỏi tí ống dây dầu of bơm trợ lực tay lái bao nhiêu vậy bác...ống củ of e bị hư rồi e thay ống khác vô xài đỡ thì ok nhưng sao nó kêu réc réc lúc bẻ tay lái đó bác vậy e phải thay lại ổng of hảng hay sao bác mong bác tư vấn giúp e xe e là esc 3.0

Nếu là ống áp cao trợ lực lái thì đắt đó bác : khoảng 139$

Hạng B2
4/10/06
315
29
28
petrol nói:
e thank bác....tình hình e no e củng thấy dở kêu nhiều rồi..nhưng e vẩn đang lăng tăng nen k0 biết phai thay lại đồ hảng hay k0 thôi vì tháo ra ráp lại e ngán wa,theo bác thi sao,bác cho e ý kiến nhe
civic1999 nói:

Nếu là ống áp cao trợ lực lái thì đắt đó bác : khoảng 139$

Tập Lái
8/10/07
34
0
6
bác Petrol cho em hỏi chút nhé. Xe em khi đánh lái ở gầm trước phát ra những tiếc cục cục rất lớn. Em vào ford phổ quang thay nhớt hệ thống lái được 1tuần sau nhớt đã đen rồi là bị sao vậy?

Hạng B1
22/1/08
57
19
8
Bác petrol cho mình hỏi:

xe mình là escape2009 4x4, thường khi mở công tắc thì đèn ABS sáng rồi tắt, đèn engine và battery chỉ tắt khi đề máy nổ. Tình trạng như vậy có bình thường hay không vì vừa rồi mình đi Vũng Tàu thì xe bị hết bình phải thay bình khác (xe mình lấy vào tháng 5/2009).

Cảm ơn bác trước.

Hạng C
16/6/09
924
74
28
think pad nói:
Bác petrol cho mình hỏi:

xe mình là escape2009 4x4, thường khi mở công tắc thì đèn ABS sáng rồi tắt, đèn engine và battery chỉ tắt khi đề máy nổ. Tình trạng như vậy có bình thường hay không vì vừa rồi mình đi Vũng Tàu thì xe bị hết bình phải thay bình khác (xe mình lấy vào tháng 5/2009).

Cảm ơn bác trước.

cái này thì bình thường mà bác ! Còn cái bình thì hên xui ! Vì bình mình là bình nước Đồng Nai thì phải :(
Bác petrol cho hỏi nhá : Mâm xe es 2009 mua hay đổi ở đâu ! Con vợ 2 của e bị mẻ 1 tí tầm 5 % àh nên bảo hiểm kg chịu đổi ! E bị bánh trước bên lơ ! Chạy thấy nặng nặng bên tài ! Chẳng hiểu sao nữa! Chổ nào cân bánH OK bác ! e đi 1 mình,lâu lâu có vợ cả nữa là 2 mà để trước 2k7 sau 2k5 được kg bác :( ?

Hạng C
16/6/09
924
74
28
quên nữa ! Cho e xin cái lolo OS dán sau xe ! Chẳng biết phải xin ai nữa ! Bữa F1 nói cho mà kg thấy đâu hết :(

Hạng B1
3/12/09
54
0
0
Bác Xedap cho e hỏi tí.
Cái nút công tắc đèn cản & công tắc gài cầu bên bác có bán k? bi nhiêu
Xe e XLS k có mà muốn gắn cho đẹp.
Thank

Tập Lái
19/8/08
12
0
1
www.otosaigon.com
Bác P cho em hỏi, xe em Esc 2.3, cuối 2004 (đèn ống), hôm rồi em tháo toàn bộ cản trước ra nhưng không thấy cảm biến túi khí của nó đâu cả. Mong Bác vui lòng chỉ giúp em ạh!

Hạng B1
21/2/07
66
4
8
Nhờ các Bác chỉ giúp cho cách chỉnh đồng hồ hiển thị giờ trên xe Esc 3.0 đời cuối 2004, xe em không có đồng hồ, không biết vào đâu để chỉnh hiển thị giờ? Em cám ơn!