Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Bác ở đâu có gần bxmđ không nếu đc để em ngó qua xe bác xem sao

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Hai bác đồng nai giao lưu xong chưa nhể, các bác zui quá là zui, tiện bác anhbac xem gíup cái lập trình cửa kính cho bác accỏrd dongnai thì không gì hợp lý hơn nữa ợ

Hạng C
13/12/11
811
69
28
Hai bác đồng nai giao lưu xong chưa nhể, các bác zui quá là zui, tiện bác anhbac xem gíup cái lập trình cửa kính cho bác accỏrd dongnai thì không gì hợp lý hơn nữa ợ
sao thấy bác quen quen nhỉ !..........

Hạng B2
21/9/04
442
200
43
41
Các bác có số đt của bác Xedap và Petrol không cho em xin với, em có vài thông tin cần hỏi ạ :)

Tập Lái
2/10/13
26
2
3
Bác chủ cho em hỏi : xe em mondeo 2003, từ khi nổ máy và chạy trong xe không có mùi xăng sống nhưng khi dừng và tắt máy ngồi trong xe lại ngửi thấy mùi xăng sống. Vậy là thế nào nhẫy??? Cách khắc phục em nó như thế nào??
Cám ơn bác.
Hết mùi xăng chưa bác, cuối xuống nhìn vào bình xăng (chổ pô xe nhìn thẳng vào) nếu thấy xăng rịn ra là bị chảy xăng đó xử lý hơi khó đó nếu đúng vậy thì tôi chia sẽ kinh nghiệm nhé

Tập Lái
1/8/14
26
4
3
43
Hết mùi xăng chưa bác, cuối xuống nhìn vào bình xăng (chổ pô xe nhìn thẳng vào) nếu thấy xăng rịn ra là bị chảy xăng đó xử lý hơi khó đó nếu đúng vậy thì tôi chia sẽ kinh nghiệm nhé
Cám ơn bác TraVinh, để em thử kiểm tra xem có đúng thế không.

Hạng B2
14/1/09
485
8.515
93
Các bác cho em hỏi cái cover ở sàn cần số thay ở đâu và hết bao tiền ạ? Xe để ngoài nắng nên cái cover bao chân cần số nọ sụm rồi, giờ lộ hết cả ở dưới, nhìn phản cảm quá

Tập Lái
21/8/15
3
0
1
40
Chào các bác.em cũng mới tha con Mon 2.5 2003 về.em ngu ngơ nên rước nhầm em bệnh hoạn.giờ đi cứ vào cua chậm.đánh lái qua bên phụ là nghe lụp cụp.hoặc lùi xe vào lái gấp cũng nghe lụp cụp.em đã thay và cân chỉnh thước lái.thay rotin trục láp bên bánh phụ trước.xe đi có đỡ hơn nhưng vẫn bị kêu lụp cụp khi rê chậm và vào cua phải...bác nào đã từng bị qua có kinh nghiệm giúp đỡ và chia sẻ em phương thuốc chữa bệnh này với....
Chân thành cảm ơn toàn thể ae OS