Hạng B2
28/11/09
484
86
43
Vao Ford
Các bác cho em hỏi cái cover ở sàn cần số thay ở đâu và hết bao tiền ạ? Xe để ngoài nắng nên cái cover bao chân cần số nọ sụm rồi, giờ lộ hết cả ở dưới, nhìn phản cảm quá

Vao Ford CT, lhe voi KTC ten Hưng / Long bác nhe

• Like
Reactions: anhbac
Hạng B2
28/11/09
484
86
43
Chào các bác.em cũng mới tha con Mon 2.5 2003 về.em ngu ngơ nên rước nhầm em bệnh hoạn.giờ đi cứ vào cua chậm.đánh lái qua bên phụ là nghe lụp cụp.hoặc lùi xe vào lái gấp cũng nghe lụp cụp.em đã thay và cân chỉnh thước lái.thay rotin trục láp bên bánh phụ trước.xe đi có đỡ hơn nhưng vẫn bị kêu lụp cụp khi rê chậm và vào cua phải...bác nào đã từng bị qua có kinh nghiệm giúp đỡ và chia sẻ em phương thuốc chữa bệnh này với....
Chân thành cảm ơn toàn thể ae OS
Bac vao hãng sửa hay gara ngoài?

Bac ôm con này của ai hội Monder ko?
BAC Join fb nay ace co the giúp bác

https://m.facebook.com/groups/1616550361946791?ref=bookmarks

• Like
Reactions: anhlp
Tập Lái
21/8/15
3
0
1
40
Cám ơn cả nhà.em lấy con này dưới Vt...hôm giờ cũng vào gara lai rai hơn 10c rồi nhưng vẫn chưa dứt dc bệnh đó...giờ đang loay hoay với nó đây.các bác có biết Vt có gara chuyên dọn xe ko ợ.em muốn dọn sơ lại cho nó tươm tất chút...cám ơn cả nhà lần nữa

Tập Lái
21/10/07
10
8
3
Bác muốn dọn đồng sơn hay máy móc, nội thất?? Mà xe bác 1 vạch hay 2 vạch thế??

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Cám ơn cả nhà.em lấy con này dưới Vt...hôm giờ cũng vào gara lai rai hơn 10c rồi nhưng vẫn chưa dứt dc bệnh đó...giờ đang loay hoay với nó đây.các bác có biết Vt có gara chuyên dọn xe ko ợ.em muốn dọn sơ lại cho nó tươm tất chút...cám ơn cả nhà lần nữa
Bác ở VT thì CN này ra cafe Phi Trường test xe Ranger nhân tiện có mấy anh em hội OSVT và em xem có giúp gì được bác hay ko nhé.

Tập Lái
21/5/09
20
9
3
Cái này là chết rotuyn. CỤ vào hãng thay 1 đôi rotuyen trước, khoảng 1,5 củ. hàng này chơi hàng Hãng thì yên tâm hơn
Chào các bác.em cũng mới tha con Mon 2.5 2003 về.em ngu ngơ nên rước nhầm em bệnh hoạn.giờ đi cứ vào cua chậm.đánh lái qua bên phụ là nghe lụp cụp.hoặc lùi xe vào lái gấp cũng nghe lụp cụp.em đã thay và cân chỉnh thước lái.thay rotin trục láp bên bánh phụ trước.xe đi có đỡ hơn nhưng vẫn bị kêu lụp cụp khi rê chậm và vào cua phải...bác nào đã từng bị qua có kinh nghiệm giúp đỡ và chia sẻ em phương thuốc chữa bệnh này với....
Chân thành cảm ơn toàn thể ae OS

Tập Lái
21/5/09
20
9
3
Cụ vào Group này trên FB sẽ có đáp án nhanh gọn. https://www.facebook.com/groups/Mondeo.vietnam/

• Like
Reactions: anhlp