Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
RE: Các thành viên diễn đàn OtoSaigon thân mến!

@pinocio : bác đừng ... quá nhá, em và bác TLL ra chơi bác bỏ trốn giờ tính vào họp với TW hả. Còn 2 cái logo OS bác không được cho ai nhá, để hôm nào lên em lấy về.

Tập Lái
15/3/06
35
0
0
đâu chả được

Em cũng tham gia 1 số diễn đàn khác và rất hay spam linh tinh, nhưng không hiểu sao khi vào OS lại không thích làm điều đó! Có lẽ 1 phần do mải mê đọc vì có nhiều bài mới, 1 phần là do sự nghiêm túc dễ chịu của số lớn thành viên trong diễn đàn. Đây chính là điều em cảm nhận rõ rệt nhất khi vào OS!
Cám ơn các bác trong ban điều hành và các thành viên, chúc mọi người luôn khoẻ và luôn mang lại nhiều điều mới cho diễn đàn ngày càng phát triển và đông vui!
Nhìn các bác OSPD trong ảnh cứ như Italy football team tháng 7 năm 2006 ý!:DNịnh các bác tý!:D:D:D

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Cho em hỏi bác Kebab phụ trách chuyên mục nào đấy ạh...
Cho em gửi lời chào đến cá nhân bác và gia đình bác nhé...em không ngờ lại có người quen trên OS..dễ bề nhờ vả roài..kekeke:):D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
RE: HOt !

Trích đoạn: pdas_pc

Chắc trong ban lãnh đạo không có ai o Thái Nguyên rồi?

Có bác ạ, nhưng không có trong hình vì lão í đang đi kiếm cơm ở phương trời xa xôi, muốn biết ai mời bác vào chuyên mục du lịch - dã ngoại - gặp mặt thành viên để đọc bài "OSHN - offline sử ký toàn thư" sẽ rõ ;):D

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12
RE: HOt !

Thân chào BQT OS. Em là thành viên cũng chưa lâu nhưng hôm nay em xin có một số ý kiến đóng góp OS mong các Bác ghi nhận:
-Truớc tiên em kính chúc BQT và tất cả các thành viên OS nhiều sức khỏe và thành đạt.
-Em cảm thấy thật thoải mái và sung sướng khi lái xe trên OS vì 4r này có quá nhiều kiến thức và tình cảm và BQT và tất cả các thành viên đã tạo nên (OS xứng đáng là một thương hiệu).

-Em xin chúc OS ngày càng phát triển và vươn tới những đỉnh cao mới (EVEREST chẳng hạn -Em hâm mộ FE mà lị hihhihiihihi
Hãy nâng ly và cạn để chúc mừng OS nào 1 2 3 dô dô dô

Last edited by a moderator:

Trích đoạn: laomap
Cho em hỏi bác Kebab phụ trách chuyên mục nào đấy ạh...
Cho em gửi lời chào đến cá nhân bác và gia đình bác nhé...em không ngờ lại có người quen trên OS..dễ bề nhờ vả roài..kekeke:):D
dạ...cảm ơn bác...dưng mà bác biết em mà em ko biết bác thì liệu có công bằng...[8|]

Tập Lái
29/8/07
16
10
3
53

Có bác nào o Đài Loan không ạ! Nếu có thì pm cho em nhé! Em đang học ở Đài Loan! Rất mong được làm quen với các bác!

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Chúc mừng diễn đàn ta luôn phát triển hơn nữa

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Xin chúc mừng các bác ạ! Lúc này ra đường gặp rất nhiều xe có dán sticker của OS, chứng tỏ ngày càng có nhiều người biết đến OS mình!