Hạng B2
14/5/08
120
5
18
TP.HCM
RE: Các thành viên diễn đàn OtoSaigon thân mến!

Chúc mừng trang tin otosaigon và diễn đàn OS sự đoàn kết, uy tín và thành công.

Chúc các anh em điều hành diễn đàn OS và thành viên vui khỏe, năng động để đóng góp cho 4r OS
chuyên nghiệp hơn và nhiều thông tin bổ ích cho giới đam mê ôtô.

Thành viên mới 'enter car' xin được chào sân các anh em.

Hạng D
4/7/07
2.155
1.016
113
otosaigon.com

hem biết chừng nào em mới lên đc như mấy bác nhỉ ??? toàn CEO ò OS không

Hạng B2
27/11/07
361
6
18
34
CT - SG - ĐT

mong sao OS cuả chúg ta ngày càng phát triển và vữg mạnh hơn nưã:):):), dường như là thói quen lun rùi đó, lên mạg là em lên OS lượn 1 vòg coi có tin j mới hay hôk[8D], tuì trả lời nhưg bài viết, ... noí chung ......... OS, 1 fần cuả cuộc sống;);)

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com

Trích đoạn: TIN TIN

Họp để OS ngày càng phát triển, giữ vững vị trí dẫn đầu , quyết định lôi kéo càng nhiều thành viên nữ càng hay . Đại hội lần tới mong rằng sẽ có các bông hồng tham gia :D

Em đã từng có ý kiến đề nghị không chính thức về việc BĐH OS nên đề cử 1 vài thành viên nữ vào BĐH vì hiện nay thành viên nữ cũng khá nhiều và các thành viên nữ cũng rất tích cực với các hoạt động của diễn đàn. Hôm nay tình cờ đọc bài này có nghĩa là BĐH đã có chủ trương. Vậy khi nào các bác xem xét và ra quyết định đối với vấn đề này ??? (nếu tính từ cuộc họp này đến nay đã hơn 1 năm rùi :D). Em vào OS chưa lâu nhưng em thấy bác Mimo và Bông Hồng có thể đảm đương được vai trò này. Rất mong BĐH xem xét và bỏ qua nếu em phát biểu sai quan điểm :D:D

Trân trọng.

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Nhất trí là có mem nữ trong BĐH OS! các bác nữ mạnh dạn ra ứng cử và đưa ra cương lĩnh của mình đi ạ! Nếu có show ảnh thì đề nghị khong PS để sau này găpk mặt ae khỏi "bỡ ngõ"...

Tập Lái
7/8/08
0
0
0

em mới tham gia vào OS mong các bác giúp đỡ nhé! em ở sg, vừa rồi có ra HN công tác có gặp mấy bác ở HN vui quá...chúc mấy bác ở HN ăn nên làm ra, luôn mạnh khoẻ và ngày càng phát triển.

Tập Lái
26/3/09
0
0
0
Re: Em xin làm otonghean mong các bác OS ủng hộ

Đệ là lính mới (Bắc dô), kính chào các đại ca OS!!!