Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
ôi xe của bác thanh_trường đẹp quá .Ước gì em cũng có một em y như vậy .Tiền ít quá nên tìm hoài chưa thấy

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Em là thành viên mới , dự tính hơn 1 tháng nữa là tìm và cưới một em previa đời 92 - 95 , bây giờ nghe các bác kể khổ với em nó mà sợ xanh mặt . chắc em phải suy nghĩ lại quá , em vẫn yêu em Pre nhiều lắm các anh ạ
Chuẩn bị leo cao mà 2 chân bác rung như cầy xấy thì khuyên bác bỏ ý định leo sẽ tốt hơn, em nói thật.

• Like
Reactions: THANHgtsg
Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
em là người mới cần học hỏi rất nhiều về em Previa và mong muốn được sớm ngày được cưới em nó ( em rất yêu các em Pre từ đời 92 - 95 ) .Trong hội Previa clup có bác nào biết có ai cần bán một em thiệt là chất mong các bác chỉ giúp . Em có thể mạo muội được phép xin anh Cường số điện thoại di động để tiện cho việc trao đổi thông tin và tiện cho việc học hỏi kinh nghiệm về em Previa được không ạ ? nếu được thì em vô cùng biết ơn . Thấy các anh trong hội kể khổ mà lòng em dao động quá
Bác đọc tất cả các bài trong thớt này đi rồi xác nhận lại tư tưởng

• Like
Reactions: THANHgtsg
Hạng B1
6/11/14
70
51
18
Bình Thạnh
Nhờ đọc các thớt này nên vừa rồi xử lý cục đề trên đỉnh Hải vân nhanh gọn. Không thì căng lắm.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
em là người mới cần học hỏi rất nhiều về em Previa và mong muốn được sớm ngày được cưới em nó ( em rất yêu các em Pre từ đời 92 - 95 ) .Trong hội Previa clup có bác nào biết có ai cần bán một em thiệt là chất mong các bác chỉ giúp . Em có thể mạo muội được phép xin anh Cường số điện thoại di động để tiện cho việc trao đổi thông tin và tiện cho việc học hỏi kinh nghiệm về em Previa được không ạ ? nếu được thì em vô cùng biết ơn . Thấy các anh trong hội kể khổ mà lòng em dao động quá
Số đt mà bác cần đây: Không chín 8455 ba 55 ba. Bác ở TNinh?

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Nhờ đọc các thớt này nên vừa rồi xử lý cục đề trên đỉnh Hải vân nhanh gọn. Không thì căng lắm.

Ở trên đỉnh phù vân, bác tìm đâu ra cái búa hay vậy? Đừng nói là trong xe của bác lúc nào cũng có cái búa nhé!:D

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Ở trên đỉnh phù vân, bác tìm đâu ra cái búa hay vậy? Đừng nói là trong xe của bác lúc nào cũng có cái búa nhé!:D
Cái búa lúc nào cũng có trên xe hết đó Pa...chiêu thứ 35 của PC đoá...

Hạng B1
6/11/14
70
51
18
Bình Thạnh
Xin lỗi các Bác . Em xin nói lại cho rõ : Xe Em không bao giờ trang bị búa ! ! ! :3dnhiumaygif:
Trên xe có cái này :
Các tình huống "nằm đường" của Previa 9x.

Chọt . . chọt vào cục đề . :3dcuoi: Nếu trang bị búa nhiều lúc cái đầu nó nóng gõ tùm lum thì đổ nợ . He he :3dcuoiyeu:

Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
các bác mở thớt này rất hữu ích... hoan hô. ngày trước mình có em pre 91 (4739) bị tất cả những bệnh anh em đã .... bị khổ vô cùng... có lẻ xe mình trong lịch sử cứu hộ là cứu.... hộ...về ga ra nhìu nhất.có bác nào bị đang chạy thì sơmi supbap đội lên 1 khúc.. phải chạy 3 máy như xe tăng và sau đó ngủm luôn khôg? huhu..nó có thể hư bất cứ gì.. hư bất cứ đâu trong máy .... hay bất cứ chổ nào... dù rằng ta bảo trì bảo dưởng thường xuyên( khi kiểm tra thì êm) khi đi xa thì bị... huhu...thí dụ như trên đường ở Đăk lăk....đá chém bể cạc te nhớt máy dưới gầm... cục điều khiển gió,xăng tự động( cục to đen kế bên bình acquy) bên tài chính.... huhu...
Nge bác nói làm e sợ quá

• Like
Reactions: Vương MinhPhụng