Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Re:Xe đi hao xăng hơn bình thường là bị thế nào hả các Pác, giúp cho vợ Celica của em với

ừ, nẹt thì hao là phải rồi bác ơi

Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52
Re:Xe đi hao xăng hơn bình thường là bị thế nào hả các Pác, giúp cho vợ Celica của em với

tonngocnghia nói:
ừ, nẹt thì hao là phải rồi bác ơi

Em đồng ý với bác

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh

chạy như bác chủ phải hao thui bác.hehe...rân giơi không sợ mưa giơi

Tập Lái
28/9/11
44
0
6
44

cứ mạnh dạn tháo bugi xem thử, nếu thấy phần sứ trên đầu bugi có muội đen là dư xăng ---> hao xăng kinh khủng. xe phun xăng điện tử nếu thực sự bị hiện tượng dư xăng thì chỉ có nước đi vô hãng bảo dưỡng thôi. ngoài ra có thể kiểm tra xem có hiện tượng bỏ máy không, cái vụ này cũng làm hao xăng lắm, cách test thì bác chịu khó tìm trên diễn đàn.

17/2/12
873
7
0
40

anduytg nói:
đúng chuẩn của nó là 8-9l đó Pác, em cũng chẳng biết thế nào nữa mà xe em uống như thế. em chạy xe <span style=""color: #ff0000;"">hay nẹt pô và tăng tốc đột ngột lém</span>...hehe. xì-teen mừ
songnguyen nói:
Bác nói đường hổn hợp thì cũng vô chừng lắm. Bác phải test thử đường trường xem sao. Xe em cũng Toy 2.2 đường trường ăn chừng 8l bác ơi.
Phần chữ màu đỏ nó xơi thêm từ 4 - 5 lít xăng nữa nhé!

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com

xe em cũng bị mùi xăng sống nè, nhưng ko ở phía sau xe. ko hiểu vì sao?

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

để em kiễm tra lại phần lửa và gió của em xem thế nào nhé. hy vọng có cải thiện

Hạng B1
15/7/12
69
21
8

Xe em 2.0 mà cũng xài hết 9,5l đuòng trường mà e cũng chưa biết khắc phục sao đây

anduytg nói:
xe em MT ạ, em chạy xe hay nẹt pô và tăng tốc đột ngột 1 tí, tuổi trẻ nên còn sung..hehe. mà chắc có vấn đề gì mới 14l như zậy phai k các Pác?
corolla95 nói:
AT hay MT ?
Máy 5S 9/10 lít là đúng rùi, 14l thì hao quá

Bình thường là đúng rồi. Bác muốn lưng dính ghế thì phải hao xăng thoai. Mà trong thành phố thì vô chừng nữa bác. Xe đẹp đấy.

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

Thanks pác, em đang nghiên cưú cải thiện lại hệ thống gió và lửa xem thế nào.
xu pe bờ rồ nói:
anduytg nói:
xe em MT ạ, em chạy xe hay nẹt pô và tăng tốc đột ngột 1 tí, tuổi trẻ nên còn sung..hehe. mà chắc có vấn đề gì mới 14l như zậy phai k các Pác?
corolla95 nói:
AT hay MT ?
Máy 5S 9/10 lít là đúng rùi, 14l thì hao quá

Bình thường là đúng rồi. Bác muốn lưng dính ghế thì phải hao xăng thoai. Mà trong thành phố thì vô chừng nữa bác. Xe đẹp đấy.