Re:Xe đi hao xăng hơn bình thường là bị thế nào hả các Pác, giúp cho vợ Celica của em với

bác thử kiểm tra lại các món sau:lọc gió động cơ,bugi,béc phun v.v... những bộ phận liên quan đến xăng gió xem có vấn đề gì không.

Hạng C
6/7/10
648
21
18
HCM
Re:Xe đi hao xăng hơn bình thường là bị thế nào hả các Pác, giúp cho vợ Celica của em với

Nên đi khám tổng quát hết đi bác ah!

Hạng C
17/8/08
620
294
63
HCMC

ko biết bác chủ sao chứ em mà nghe mùi xăng lúc đang chạy là em đánh xe vào gara gấp :p

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

Dạ em về nước là tiến hành thay bugi, vệ sinh bét phun và thay luôn hệ thống gió xem có khác gì không ạ. Cám ơn pác nhá.
Dr. Joe nói:
bác thử kiểm tra lại các món sau:lọc gió động cơ,bugi,béc phun v.v... những bộ phận liên quan đến xăng gió xem có vấn đề gì không.

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

Dạ, để em về rồi mang xe lên xì phố xem lại ạ. cám ơn pác
BlackJolie nói:
ko biết bác chủ sao chứ em mà nghe mùi xăng lúc đang chạy là em đánh xe vào gara gấp :p

Hạng B1
3/11/11
59
1
8
41
TPHCM
bandan.vn

Tui nghĩ đây là lý do chủ chốt làm xe hao xăng đó bác! Xì teen như bác thì = xì tiền đó.

Hạng B2
10/5/07
119
2
18

Bác thử đi súc béc và họng ga xem sao

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh

mấy cái vụ xăng gió này nhờ anh em tư vấn ga ra uy tín mà làm, đừng nên tự tay khi chưa có kiến thức cơ bản, nguy hiểm cực kỳ

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

ừa, cái này căng lắm, thợ thầy còn làm vất vã, mình sao làm dc, hihi
ngheomaccaieo nói:
mấy cái vụ xăng gió này nhờ anh em tư vấn ga ra uy tín mà làm, đừng nên tự tay khi chưa có kiến thức cơ bản, nguy hiểm cực kỳ

Hạng C
17/8/08
620
294
63
HCMC

em hỏi ngoài lề tí, xe bác chủ đời bao nhiu thía bác?