Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang
Re:Xe đi hao xăng hơn bình thường là bị thế nào hả các Pác, giúp cho vợ Celica của em với

hì hì , em có nói pác gì đâu, chính xác là có giá đó, bởi thế em mới tức ở VN mua chiếc xe đời 94 thì bên Mỹ mua dc 3 chiếc đời 2005!!!! haizzzz

ngidinh nói:
anduytg nói:
4000 $ chưa mua được CBR150R nữa,,,,grugru

ngidinh nói:
có ông cậu ở MỸ về nước, ông nói ổng đang xài con CELICA 2005 dòng GT giá 4000 USD. e hết hồn luôn. bà mẹ xứ người, bà nội xứ ta....

xe cũ mà bác giá đó k có à. chẳng lẻ ổng gạt e.

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Re:Xe đi hao xăng hơn bình thường là bị thế nào hả các Pác, giúp cho vợ Celica của em với

oh. bác còn ở TQ hay về rồi. trị bệnh hao xăng đc chưa bác?

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn

mang vô gara để bác sỹ khám cho chút mà yên tâm.

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

Em còn bên này nè, ít bữa nữa mang xe lên cho lemin đập phá hoành tráng nè pác. hehe. khi nào lemin lập thớt thì nhớ vào ném đá và gạch để em lượm về xây nhà nha!
ngidinh nói:
oh. bác còn ở TQ hay về rồi. trị bệnh hao xăng đc chưa bác?

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

hình thì cứ từ từ pác nhá , vẫn chưa thiết kế xong bản vẽ nữa.hic
xu pe bờ rồ nói:
Qua lemin thì cool rồi. Em chờ hình độ xe nha.

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

Dạ, pác cứ từ từ ngâm cứu cái túi khí và cái xăng cộ của em trước nha, khi nào ngâm nó mục rã rồi em úp hình xì pô độ của em cho các pác ném đá giải trí ạ.:D
xu pe bờ rồ nói:
Khi nào có bản thảo cũng cứ post cho anh em nghía trước nha, lâu lâu mới có xe xì po độ nên anh em cũng thèm và nôn lắm :D