Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang
Re:Xe đi hao xăng hơn bình thường là bị thế nào hả các Pác, giúp cho vợ Celica của em với

Em có 3 thớt lận mừ pác, hehe:D:D
xu pe bờ rồ nói:
Nhưng mình đang bàn vụ xăng mà sao trong này bác lại hỏi thêm túi khí làm rối chủ đề thớt đó bác.

Re:Xe đi hao xăng hơn bình thường là bị thế nào hả các Pác, giúp cho vợ Celica của em với

anduytg nói:
xu pe bờ rồ nói:
Nhưng mình đang bàn vụ xăng mà sao trong này bác lại hỏi thêm túi khí làm rối chủ đề thớt đó bác.

OK bác lập ra thớt khác thì em đồng ý với bác. Hôm qua đọc báo mạng nghe nói CP bắt tái xuất 20.000 lít xăng không đạt tiêu chuẩn, em thắc mắc xăng kém chất lượng có làm hao hụt nhiều không các bác ?

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

cái zụ xăng kém chất lượng căng lắm á, em có thằng bạn bán cây xăng lên nó biết, nói chung là vì cái lợi trước mắt thui pác ạ. xăng pha tạp chất thì làm tổn hại đến máy móc, căng quá thì cháy xe...hehe. mà thường nhất là mua 23 ngàn thì thực tế nhận đuoc có 20 ngàn vào bình thui nha Pác....cái này nơi nơi đều có...hohoho:D:D
xu pe bờ rồ nói:
anduytg nói:
xu pe bờ rồ nói:

OK bác lập ra thớt khác thì em đồng ý với bác. Hôm qua đọc báo mạng nghe nói CP bắt tái xuất 20.000 lít xăng không đạt tiêu chuẩn, em thắc mắc xăng kém chất lượng có làm hao hụt nhiều không các bác ?

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

còn 1 điều nữa, trưa nắng mà pác đổ 1 lít xăng thì chỉ nhận dc 0.8 lít là thực tế thôi, xăng lúc trưa nóng nó nỡ về thể tích, chưa kể lúc pác đang đổ xăng nó bốc hơi dã man luôn...từ đó mình ngộ nhận và đổ thừa cho xe mình hao xăng á, chứ nghĩ đổ 20 lít sao đi có 100km là hết, nhưng thực tế đổ chỉ có 15 lít thôi pác nhá. Em nói có gì sai các pác giơ tay đánh khẽ thôi ạ. đừng làm em đau...hihi

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

hình gì hở pác? bằng chứng á hả? bằng chứng thì em k trưng bày ra được , nhưng các pác chú ý sẽ thấy thôi...hihi
DGM nói:
Thật k bác? hình đâu?

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

anduytg nói:
hình gì hở pác? bằng chứng á hả? bằng chứng thì em k trưng bày ra được , nhưng các pác chú ý sẽ thấy thôi...hihi
DGM nói:
Thật k bác? hình đâu?
cha cha!! nếu có pro nào chứng minh đc cái vụ này thì a e mình nhờ lắm đây. bác duy lập một thớt khác về vụ này đi cho dể ném đá...

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

cái này hơi nhạy cảm pác ơi, hehe, em nêu để hiểu sơ sơ là thực tế có trường hợp như thế thôi, chứ cũng k có mục đích tuyên truyền gì hết á.hihi.
ngidinh nói:
anduytg nói:
DGM nói:
Thật k bác? hình đâu?
cha cha!! nếu có pro nào chứng minh đc cái vụ này thì a e mình nhờ lắm đây. bác duy lập một thớt khác về vụ này đi cho dể ném đá...

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

e thấy cái này nếu rỏ ràng thì giúp người tiêu dùng mình thông minh hơn khi đổ xăng.. e hóng chờ tiếp

anduytg nói:
còn 1 điều nữa, trưa nắng mà pác đổ 1 lít xăng thì chỉ nhận dc 0.8 lít là thực tế thôi, xăng lúc trưa nóng nó nỡ về thể tích, chưa kể lúc pác đang đổ xăng nó bốc hơi dã man luôn...từ đó mình ngộ nhận và đổ thừa cho xe mình hao xăng á, chứ nghĩ đổ 20 lít sao đi có 100km là hết, nhưng thực tế đổ chỉ có 15 lít thôi pác nhá. Em nói có gì sai các pác giơ tay đánh khẽ thôi ạ. đừng làm em đau...hihi

kinh vậy bác, thiệt luôn hả ?