PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh
TVTruong nói:
xe e mới bị hú 2 bánh trước nhiều khi chạy 40-50 trở lên, đi kT Mazda họ báo thay bạc đạn mô dưa bánh trước. bg 4,4chai/cái
. đặt hàng 3 tuần mới có hàng.
các bác bóng bàn dùm em.
mai em lại đi BMT đầu tuần mới zìa. thanks cac bác...
@Bác Mẫn muốn ngồi quá bóng bàn thì qua tuần nhé ở LA đc hem??:D
Cái này sao mắc thế bác, em nhớ có lần thay cho M6 ko tới giá đó đâu . 1 cái 4,4 chai => 1 cặp 8,8 chai à :(

Hạng D
14/6/12
1.861
31
48
48
nguyengiao nói:
Bác vào garage ngoài tháo ra ghi số bạc đạn rồi đi ra ngoài tìm, em nghĩ không hiếm như hãng báo đâu! Xe em mới thay cặp bạc đạn trước 700K / 2 cái + công thay và ép bạc đạn 400K
PM6 nói:
TVTruong nói:
xe e mới bị hú 2 bánh trước nhiều khi chạy 40-50 trở lên, đi kT Mazda họ báo thay bạc đạn mô dưa bánh trước. bg 4,4chai/cái
. đặt hàng 3 tuần mới có hàng.
các bác bóng bàn dùm em.
mai em lại đi BMT đầu tuần mới zìa. thanks cac bác...
@Bác Mẫn muốn ngồi quá bóng bàn thì qua tuần nhé ở LA đc hem??:D
Cái này sao mắc thế bác, em nhớ có lần thay cho M6 ko tới giá đó đâu . 1 cái 4,4 chai => 1 cặp 8,8 chai à :(

@ bác Giao: Em cung tính mang ra garage xem thử, Thanks bác.
@ Phúc: bên Mazda báo thế mình mới thấy ớn, bg công, thay linh tinh nữa 11,5 chai
Xong em trả 165k tiền công và sẽ trả lơi họ sau. hồi đó em thay cho M6 nhiu nhớ kg?

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Hay bác mang qua garage bên nhà MG ở Trung Sơn đi, em đang ở đây tới chiều nè

Hạng D
14/6/12
1.861
31
48
48
nguyengiao nói:
em cbi cv rồi mai đi BMT sớm bác ạ, qua tuần về em mang xe đi garage. tks bác G.

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
TVTruong nói:
nguyengiao nói:
em cbi cv rồi mai đi BMT sớm bác ạ, qua tuần về em mang xe đi garage. tks bác G.
Cái cụm này phải thay nguyên rồi bác! Garage nó đang hỏi giá mà nta cũng chưa trả lời :)

Hạng C
4/12/12
523
28
28
31
ltg14 nói:
Phuộc nhún sau nên ship về hay ra Quang Vũ thay luôn vậy các bác?
Chào bạn, mình không quen biết bạn là ai nhưng mình cũng xin mách với bạn là bạn có thể gọi đt cho Phongnguyen trên OS mark để biết giá và có hàng đảm bảo hơn
Thân

Hạng C
4/12/12
523
28
28
31
nguyengiao nói:
TVTruong nói:
nguyengiao nói:
Cái cụm này phải thay nguyên rồi bác! Garage nó đang hỏi giá mà nta cũng chưa trả lời :)
Mình nghĩ bạn chủ xe nên đến Quang Vũ khám để người ta tư vấn và báo giá sẽ chuận hơn bọn Hãng Mát Đa vì họ chuyên nghiệp về khung gầm hơn, sau đó sẽ tùy tình hình tính tiếp.
Thân

Last edited by a moderator: