Hạng B2
14/7/22
235
203
43

Quy trình xử lý tai nạn giao thông​

Chào các bác,
Em là lái mới nên cũng chưa có kinh nghiệm gì nhiều. Các bác cho em hỏi khi xảy ra tai nạn giao thông thì mình cần làm những việc gì? Cách xử lý khi gặp tai nạn giao thông? Khi bị tai nạn giao thông gọi số nào?

Cách xử lý khi gặp tai nạn giao thông

Mod bổ sung cách xử lý khi gặp tai nạn giao thông, các bác tham khảo

Gọi cho tư vấn bảo hiểm và tư vấn dịch vụ của hãng nhờ hướng dẫn thủ tục - cứu hộ - hồ sơ.

Quay phim + chụp hình => giữ nguyên hiện trường => gọi bảo hiểm để được hỗ trợ => gọi công an (trường hợp nặng)

Tập Lái
17/6/21
25
19
3
44
Dừng xe lại giữ nguyên hiện trường.
Quay phim chụp ảnh đầy đủ.
Gọi cho tư vấn bảo hiểm và tư vấn dịch vụ của hãng nhờ hướng dẫn thủ tục - cứu hộ - hồ sơ.
Nếu nặng thì báo Công an.
Mình cũng lái mới nên nắm cơ bản chắc chỉ vậy thôi.

• Like
Reactions: anhmafia
Hạng B2
14/7/22
235
203
43
Dừng xe lại giữ nguyên hiện trường.
Quay phim chụp ảnh đầy đủ.
Nếu nặng thì báo Công an.
Mình cũng lái mới nên nắm cơ bản chắc chỉ vậy thôi.
Cám ơn bác, để lưu lại đề phòng lúc cần

28/3/23
111
43
28
25
Thường sẽ là giữ nguyên hiện trường, , đặt biển báo khẩn cấp, quay phim chụp ảnh lấy làm bằng chứng. trao đổi số điện thoại của nhau. nếu nặng nên gọi cho công an giao thông để phân xử cho phù hợp

• Like
Reactions: anhmafia
Hạng B2
14/7/22
235
203
43
Thường sẽ là giữ nguyên hiện trường, , đặt biển báo khẩn cấp, quay phim chụp ảnh lấy làm bằng chứng. trao đổi số điện thoại của nhau. nếu nặng nên gọi cho công an giao thông để phân xử cho phù hợp
Dạ cám ơm bác tư vấn ạ

Hạng B2
14/7/22
235
203
43
Dạ cám ơn bác