Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Diện tích trong này to , từ 100 đến 400m2
Cuối 2014 giá 7tr/m2 đó bác , do kh kẹt vốn thanh lý lại gấp mới có giá 11 bao VAT tốt vậy, tuy khu này ko mạnh bằng khu khác nhưng vẫn đều, giá chung khu này từ 14-15tr/m2 rồi ah

bên em cũng đang hoàn thiện pháp lý để chuẩn bị ra 1 ít nền trong này giá từ 14-16tr/m2 :)
Khu này mình đánh giá vị trí tốt hơn BCR nhiều chứ. Nén giá vậy thì mình nghĩ là Ok (mình ko mua nhé, chỉ là nhận xét cá nhân). Khu này quy hoạch xây biết thự thì phải đúng ko bác? Giờ cũng chỉ có mấy nhà lèo tèo thoi chắc do vấn đề xây theo quy hoạch và diện tích hơi lớn. Nhưng có nghe nói khu này bị kẹt giấy tờ gì đó ha bác?

• Like
Reactions: Mexi
Tập Lái
10/9/16
0
315
47
Đông Tăng Long > BCR, thuận tiện hơn, gần hơn. Cả 2 cái có cái chung là diện tích lớn, vắng, không người, xây theo thiết kế, mà BCR diện tích lô còn lớn hơn, vắng hơn.

Đông Tăng Long rẻ hơn xung quanh là vì toàn khu quá rộng, diện tích lô đất lớn, phải xây theo thiết kế, xây xong mới có sổ. Mà các bác đã mua ở đây đều là dân đầu tư hết, lại phải xây theo thiết kế, nên nó thành cái vòng luẩn quẩn, vắng > không ở > không xây > vắng. Nên lướt cũng dở, chưa có sổ để lâu cũng không yên tâm, mà ở cũng không có ai. Chủ đầu tư cỡ VIN còn đỡ sợ, chứ HUD nghe nói cũng có vấn đề về tài chính, đến khi chưa cầm được sổ mà CTD làm sao thì móm :)

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
11/3/17
12
30
13
Cho em hỏi là khu đường nhánh Đỗ Thế Diên, Đặng Nghiêm ngay ngã 3 Nguyễn Văn Tăng - Nguyễn Xiển phường Long Thạnh Mỹ có ưu thế hay tiềm năng j ko ah, em chưa khám phá nhiều ở q9 nên còn hơi bỡ ngỡ, mong các sư phụ chỉ giáo thêm ah.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Khu này mình đánh giá vị trí tốt hơn BCR nhiều chứ. Nén giá vậy thì mình nghĩ là Ok (mình ko mua nhé, chỉ là nhận xét cá nhân). Khu này quy hoạch xây biết thự thì phải đúng ko bác? Giờ cũng chỉ có mấy nhà lèo tèo thoi chắc do vấn đề xây theo quy hoạch và diện tích hơi lớn. Nhưng có nghe nói khu này bị kẹt giấy tờ gì đó ha bác?
Nhà phố , bthu có đủ, pháp lý ổn , mỗi tội chậm chạp do của nn , xây nhà mới ra sổ , thêm nữa phải xây theo mẫu với dt từ 100m2 nên kén kh

Quá nhanh , quá nguy hiểm
hơn 7h đã có mặt ở cty, sớm hơn nvien nữa
anh lô lớn , chị lô nhỏ, 1 anh nữa phải quay đầu xe về nữa chừng

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/5/17
4
1
3
39
cho em ké tý nha vì e có đất ở đây mà, thành phố Hồ Chí Minh đã kiến nghị kết nối Long phước với cao tốc rồi các bác, siêu biệt thư Vinhome quận 9 cách Long phước 1 con sông và đã quy hoạch xây cầu rồi. Bên cạnh đó, các trường đại học lớn đã quy hoạch về đây, khu công viên công nghệ cao 2 cũng ở đây, sau này Long phước còn phát triển nữa các bác ơi. Bác nào quan tâm đất >1000 m2 thì inobox e nhé:).
Alo mình nhé bác: 0868668728
cho em ké tý nha vì e có đất ở đây mà, thành phố Hồ Chí Minh đã kiến nghị kết nối Long phước với cao tốc rồi các bác, siêu biệt thư Vinhome quận 9 cách Long phước 1 con sông và đã quy hoạch xây cầu rồi. Bên cạnh đó, các trường đại học lớn đã quy hoạch về đây, khu công viên công nghệ cao 2 cũng ở đây, sau này Long phước còn phát triển nữa các bác ơi. Bác nào quan tâm đất >1000 m2 thì inobox e nhé
[BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR].

Tập Lái
21/3/17
6
12
2
40
Em đang quan tâm đất nền dự án Q9, mua để đó cắm dùi chưa ở ngay vì đang ở VHCP Tân Cảng và tiền mua đất này của phụ thân phụ mẫu. Ngân sách tầm 1 tỏi 3. Ngó ngang thấy Centana Điền Phúc Thành, bác nào có hàng hoặc dự án nào same same thì PM em nhé.

Tập Lái
28/2/15
1
16
3
41
Dien phuc thành gio 1,3 tỏi rớ k dc đâu! Sắp bán giai đoạn 2 đất 60 m2 xay tự do thì rớ dc

Tập Lái
21/3/17
6
12
2
40
Dien phuc thành gio 1,3 tỏi rớ k dc đâu! Sắp bán giai đoạn 2 đất 60 m2 xay tự do thì rớ dc

Chừng nào vậy bác? Đợt 1 có những diện tích nào? Giờ giá tầm bao nhiêu thì múc được?

Tập Lái
28/2/15
1
16
3
41
Dot 1 80 m2 gia 1188 gio bac ro con ga mo thino ban 1400!
dot 2 chac vai tuan nua 60m 2 co1150 den 1400
xay dung tự do
dien phúc thành thi nó có sổ hết