Hạng B2
23/6/13
299
125
43
PM dẫn đường cho iphone, ipad toàn data cũ ko, hình như bọn này ngừng hỗ trợ cho iOS rồi thì phải :mad:
P/S : Theo ý kiến của em thì nên xài đồ chuyên dụng vẫn tiện hơn ạ, tại chip GPS trên mấy máy đó so với chip GPS trên smartphone thì độ chính xác khác nhau nhiều ( có thể ở khu vực thành phố thì độ chính xác ko khác nhưng về vùng sâu xa thì chip GPS trên smartphone có khi ko bắt đc tín hiệu GPS đâu ) , tuy nhiên có cái nào thì xài cái đó, nếu ko phải dân offroad nhìu thì xài smartphone hoặc mtb là đc r :D

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
em cũng vậy nó kh tải về được,chắc bị sao rùi,bác chủ đâu coi lại coi

Hạng B2
4/8/14
264
291
63
Hà nội
tranhchuthap.vn
Bác chủ check dùm em được không ah?

Đầu DVD của em hiệu Kovan như trong hình:

Cách cài Phần mềm dẫn đường GPS cho ô tô và điện thoại

Cách cài Phần mềm dẫn đường GPS cho ô tô và điện thoại
Cháu thấy DVD của cụ có hai khe cắm thẻ nhớ sát nhau. Dự là một cái chép nhạc một cái chép phần mềm dẫn đường. Nó báo lỗi có thể là thẻ nhớ của cụ hỏng (nếu phần mềm dẫn đường nó đặt ở khe trái - là cái thẻ đang cắm) hoặc do cụ chưa cắm thẻ vào cái khe thẻ GPS (nếu thẻ GPS là cái khe bên phải trong hai cái khe cắm đó). CỤ vui lòng cắm thẻ vào khe đó rồi vào setting lại xem nó còn báo invalid nữa không. Nếu nó vẫn báo nghĩa là DVD của cụ chưa có mô đun GPS. Nếu vậy cụ cần mua thêm mô đun đó rồi tháo cái dvd ra, mặt sau của nó sẽ có chỗ cắm cái mô đun GPS vào.
DVD của cụ ngon như vậy (màn rộng vật vã, nút navi đã có sẵn) mà không cài phần mềm dẫn đường phí quá
Trả lời cụ cả bên otofun.net luôn

Hạng B2
4/8/14
264
291
63
Hà nội
tranhchuthap.vn
em cũng vậy nó kh tải về được,chắc bị sao rùi,bác chủ đâu coi lại coi
Link quá tải vì nhiều người tải quá đấy cụ ạ, cụ quay lại lúc khác là tải được hoặc pm cho người đã tải được rồi họ gửi cho. Nhiều link quá up lại host khác cháu ngại cụ ạ

Hạng B2
4/8/14
264
291
63
Hà nội
tranhchuthap.vn
PM dẫn đường cho iphone, ipad toàn data cũ ko, hình như bọn này ngừng hỗ trợ cho iOS rồi thì phải :mad:
P/S : Theo ý kiến của em thì nên xài đồ chuyên dụng vẫn tiện hơn ạ, tại chip GPS trên mấy máy đó so với chip GPS trên smartphone thì độ chính xác khác nhau nhiều ( có thể ở khu vực thành phố thì độ chính xác ko khác nhưng về vùng sâu xa thì chip GPS trên smartphone có khi ko bắt đc tín hiệu GPS đâu ) , tuy nhiên có cái nào thì xài cái đó, nếu ko phải dân offroad nhìu thì xài smartphone hoặc mtb là đc r :D
Theo cháu biết vì iphone chả ai mua phần mềm bản quyền, trên mạng toàn bản crack nên nhà phát triển không bán được cho ai và nó nghỉ luôn ạ. giờ còn bán được cho một số người dùng android và DVD trên ô tô chứ không nó cũng giải thể công ty rồi ạ.

• Like
Reactions: rainnyday92
Hạng B2
4/8/14
264
291
63
Hà nội
tranhchuthap.vn
em cài Sygic vào Tab 8.0 của em rồi bác ạ, cũng ok lắm mà sao khi em nhấn vào nút định vị thì nó để là " tín hiệu GPS k chính xác"?
và cho em hỏi cái nữa là trong đấy có HUD, kho biết có xài được giống HUD ở ngoài k bác?
Tks bác!
Thông báo đó là chưa bắt đc tín hiệu GPS cụ ra chỗ thoáng nó bắt cho nhanh. Sau khi bắt đc GPS thì ko hiện cái chữ đó nữa ạ