Hạng C
5/5/16
617
979
93
29278 là mãi mãi thất bát hả các bác
Khi xe trúng biển này thì phải luận là 'mãi là Thổ địa" - vì 38-78 là Thổ địa lớn, Thổ địa nhỏ (phía trước tòa nhà Việt Thuận Thành Buding ngay góc Đồng Khởi - Lý Tự Trọng có chiếc RollRoyce bs: X78.78 - dịch Thất bát chắc bác chủ xe RR bán mất.. kkk
Em không kỵ số nào nhưng Tía em không thích số 4 trong bs xe. Hehe
4 = Tư - Tứ - "Tử" nên nhiều người tránh được thì tránh
Vậy cái biển số của bác chủ thớt đăng lên có ý nghĩa gì ko?vì e cũng bấm được số kiểu đó 079.22, mấy a giao thông bảo Thần tài mãi mãi, mà mình thì thấy bù chịch...
"079.22" = 'Không phải Thần tài. mãi mãi như thế".. kkk
Bác nào dịch hộ em với
49457 :D
Em chia 80 thì được 17 - vượt qua mọi khó khăn :p
BS bác tách ra cặp: "4-9-4" và "57" mà luận
Ý nghĩa "4-9-4": 494 biểu thị ý nghĩa ấm no, hạnh phúc từ mùa này sang mùa khác, Hợp mạng Hỏa, Thổ
Ngoài ra, 94 là con Hồng Hạc. Về phong thủy, số 94 là con số biểu hiện cho sao Phúc Đức, biểu hiện cho sự lầm ăn khấm khá, cuộc sống hạnh phúc, gia đình ấm no, sức khỏe dồi dào.

Ý nghĩa số 57, ta xét nghĩa của các con số hợp thành:
  • Theo cách đọc tiếng Hán, số 5 đọc là “Ngũ” – Sinh ra. Số 7 đọc là “Thất” – Thất bát. 2 con số này hợp lại với nhau sẽ tạo nên “Sinh ra thất bát”. Đây là con số Xui Xẻo, làm ăn thất bát.
  • Tuy nhiên xét theo phương diện Phong thủy số, thì số 57 lại mang ý nghĩa “Rồng nhả tiền“. Người sở hữu con số này có số hưởng lộc, một đời vinh hoa phú quý.
Túm lại số bác là "ấm no hạnh phúc, có số hưởng lộc, một đời vinh hoa phú quý.". Ok nhá.

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Thật ra chuyện luận số là phiếm, chém gió cho vui thôi.
Chứ còn tốt, xấu, hên xui là quan điểm cá nhân mỗi người.
Cái Biển số thì cuối cùng nó cũng chỉ là cái Biển trên đó có số, hết.
Ai được sở hữu bs, dù là số nào thì họ cũng là người thành công, may mắn, dù là bs xe "cỏ" gì gì đó thì đã là hơn rất nhiều người xung quanh đôi khi cả đời chưa có được. Nên có bs là may mắn!

• Like
Reactions: duongk20