Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
tào lao mía lao ,, người việt tiếng việt lại phát âm theo tiếng TQ rồi phán xui hên , rồi rảnh háng nghĩ ra mấy câu gì ( 4 năm không tắm ),làm giàu cho bọn buôn sim buôn số và CA bóc số ,,
  • Số thập phân là do người phương tây phát minh , họ còn ko tin mấy cái tào lao này , người TQ họ không phát minh ra số 0 và số thập phân nhé , tính số lớn họ phải nhờ cái bảng tính gỗ có hệ chục chứ không có 0, đi theo văn hóa TQ rồi phát âm ra mấy cái từ theo tiếng người ta rồi nói xui . nhảm nhí
  • Thay vì ngồi nghĩ chuyện xui mình sau không bỏ qua nó mà nghĩ chuyên hên để làm giàu , còn bọn giàu nức vách họ bỏ tiền mua số cho vui làm giàu cho bọn buôn số thì kệ họ . còn tui nghèo nên tui ko quan tâm
  • Kết luận , số đẹp là số nhìn sau cho dể nhìn dể nhớ là đẹp ,, mà bóc hên xui không lo lót nên số gì cũng được ,
  • Rồi thêm tụi ba phải ,có thờ có thiên có kiên có lành nữa ,, ko có chính kiến phản luận , ai nói sau nghe vậy cho an tâm

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/12/12
462
375
63
Bến Tre
Vậy cái biển số của bác chủ thớt đăng lên có ý nghĩa gì ko?vì e cũng bấm được số kiểu đó 079.22, mấy a giao thông bảo Thần tài mãi mãi, mà mình thì thấy bù chịch...

Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Hiểu như bác cho thoải mái vậy!
Cày để mua cái xe đã cực, được cái biển số về bà con lại nói ra nói vào lại càng cực thêm...Việt nam mình rõ khổ!!!
mua được xe là quý rồi hề hề, biển như nào cũng được, dịch ra tốt thì vui không thì cũng chả sao, như cái biển em dịch "suối vàng chờ đón" nè. Giận tím người :D

Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
Bác nào dịch hộ em với
49457 :D
Em chia 80 thì được 17 - vượt qua mọi khó khăn :p

Tập Lái
22/2/15
38
16
10
Bữa nay thấy cái gì cũng phong thủy hết trơn.
Biển số đắt vì độc là đúng thôi vì nó hiếm. Còn dịch tùm lum ra rồi cho rằng sẽ ảnh hưởng đến may mắn, tài lộc là xạo thôi.
Biển số nào cũng hiếm mà bác :):)
Đâu có nơi nào trên đất nước mình cấp cùng 1 biển cho 2 xe trở lên đâu bác :p