IV4705 nói:
Em quan tâm với sp này. Giá cả thế nào vậy bác?
Cám ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm này !
giá thành sản phẩm này như sau:
AN SINH Blue: 15.000đ/ 1 bẫy chuột
AN SINH Green: 20.000/ 1 bẫy chuột
AN SINH Gold: 25.000/ 1 bẫy chuột

Giao hàng tại nhà tại những tỉnh, thành phố có chi nhánh AN SINH, ngoài ra tại các khu chợ, khu thương mại, cửa hàng tạp hóa, của hàng giới thiệu sản phẩm... đều có sản phẩm bẫy keo dính chuột AN SINH.

Hạng C
10/1/11
543
10
28
bác MP ơi bác muốn diệt chuột thì đừng có nói ra ở trong nhà vì cụ Tý nghe được sẽ trốn hết bác ơi. ngoài ra thì nhà em dùng keo dính cũng ok. quan trọng là im lặng mà làm.

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.814
113
jqkadesign nói:
bác MP ơi bác muốn diệt chuột thì đừng có nói ra ở trong nhà vì cụ Tý nghe được sẽ trốn hết bác ơi. ngoài ra thì nhà em dùng keo dính cũng ok. quan trọng là im lặng mà làm.
Nếu mình nói om sòm, chuột nó nghe nó biến hả bác?

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.814
113
Nhà em có cái sân. Mỗi tối để rác ở sân thì sáng mai nó cắn xé tùm lum. Xem lại camera thì đó là mấy chú chuột cống. Có cách nào trị chuột cống không mấy bác?

Tập Lái
27/11/10
2
0
0
doopvietnam.com
Minh Pham nói:
Có bác nào đã sử dụng cách diệt chuột tại nhà ( trên trần thạch cao, la phông...); vui lòng tư vấn cho em
- Nên tự mua keo diệt chuột hoặc bấy chuột?
- Sử dụng dịch vụ diệt chuột tại nhà - Có bác nào đã sử dụng dịch vụ này ở Tp. HCM xin giới thiệu công ty hay độ ngũ có uy tín dủm.
Xin cám ơn các bác.

Bác ơi, theo em bác nên nuôi chú chó Phốc bác ah. Nhà e cũng nhiều chuột nuôi chú chó phốc vào giảm hẳn.

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Em thấy bẫy lồng là hiệu quả nhất, cú treo 1 con tôm khô bé tí trong lồng là cứ thế bắt hết bầy chuột.

Bình thường nhà em ko có con chuột nào. Ngày kia chủ nhà sát bên dọn nhà sang nhà mới. Động ổ, cả bầy chuột nhắt mò sang nhà em (chắc nhà cũ của chúng ko có gì ăn (?)). Trong vòng 5 ngày em bắt sạch sẽ bầy chuột nhắt 15 con với cái bẫy lồng! Cực kỳ hiệu quả! Bây giờ thì nhà em bình yên lại như xưa...hehe.

Điều kiện nhất thiết để bẫy lồng thành công là mọi nguồn thức ăn trong nhà được đậy kín tuyệt đối để chuột ko thể ăn được. Vì thế lũ chuột đói nghe mùi tôm khô trong bẫy là ko cưỡng lại được! hehe

Tập Lái
29/9/11
1
0
0
Ở nhà thì Bác mua bẫy dính hoặc bẫy bán nguyệt để diêt trong nhà và nhớ dùng thức ăn là loại trong nhà ko có, vì chuột rất thích đồ lạ hihi. Ngoài ra bác mua thêm hóa chất sinh học Biorat của CuBa đặt xung quanh nhà đảm bảo diệt hết mà ko có bất cứ nguy hiểm nào. Để biết thêm chi tiêt bác qua web site này nhé: http//.vietnampcs.vn

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
E hầu các bác chuyện chuột, e tuổi C mà

Nhà e thuê buôn bán, C nhiều dã man, do các nhân viên ăn uông và để đồ ăn thừa lung tung.
Lúc e về ở e ra các điều kiện để diệt chuột.
1/ Không để để đồ ăn thừa rơi vãi dưới đất và có mùi để dụ chuột tới. An xogn cho vào bao và bỏ vào thùng rát kín, đậy chặt nắp
2/ Mua thuốc dijet chuojt loại có ướp hóa chất sinh học , dạng hạt lúa, e quên tên, 180n/kg ở Gò vấp
3/ rải thuốc ở những noi chuột hay luii tới, còn dư gói kỹ bỏ tủ lạnh

Sau đó vài ngày chờ có mùi thối là đi bắt...,.đoạn này mới oải

E đánh hơi, rồi lấy bao nylon to, đèn pin, khảu trang tẩm chút dầu gió, đi tìm
Thế là bắt được 1 e thât to, e nghĩ là chị hai ảnh cả gì đây. Từ đó chuột giảm hẳn.
Số là khi C ăn phải bả nó bị nóng lên và chui vào cống tìm nước uống rồi chết, hoặc sắp chết bò ra nơi có ánh sáng.
Đội khi chui rút và ngóc ngách thì khổ cho chủ nhà. Khi dijet xong , gắp xác bỏ đi, các bác mua CLO loại khử trùng khử mùi trong nhà xác, bán rất nhiều, mang về pha loảng với nước xịt đều khắp nhà. C cũng giảm hẳn.Vì nó nghe mùi là nó quay lại, đã vậy còn rủ đồng bọn quay lại OFFLINE với nhau nữa đóa.
Lâu lâu mua JAVEL pha với nước xịt đi xịt lại coi như vệ sinh nhà cửa,. hôm nào e xịt thì sơ tán con nít ra khỏi nhà 1 ngày.
Nến nhớ là lúc C đã ăn bả. thì quậy phá ghe gớm, lúc đó các bác khoanh vùng để tìm xác C cho dễ, nó cào cấu nhà cửa, cạp gỗ, Laphong. Giày dép......nói chung là vật ăn hại ...mang mầm bệnh nên các bác vì con cái nhà mình cố gắng tận diệt thôi.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.964
113
Em gửi xe ở garage, trước đây nhiều xe, nó không chui xe em, lúc sau này, chủ garage nuôi gà đá, thế là chuột tụ tập nhiều hơn, xe gửi giảm, thế là nó thăm xe em suốt. Hậu quả bắt đầu: Xơi dây phin. Em dùng long não (bài OS) không xong, chuyển dang dùng dầu điều..bất tiện. Thế là nó xơi tiếp dây đèn...vì nằm trên đường hành quân. Chiều 29 mà phải tháo toàn bộ dàn đèn để sửa. Tiếp tục..mua cả xấp keo dính chuột, dặt phía trong bánh xe, xịt thuốc khử mùi, mèn ơi, sáng ra lấy xe đi thì mấy hẳn một miếng, có dấu hiệu lui quân. Thuốc chuột thì không thể dùng sợ toi đám gà.:D Dự kiến tìm chú mèo nuôi như chó: Xích cạnh xe.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: NguyenNguyen75
Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
em thấy ở mấy tiệm điện có bán mấy cái máy đuổi chuột.không biết có bác nào mua dùng thử chưa? không biết co đuổi đưôc chuột như quảng cáo không? có bác nào dùng rồi thì cho anh em biết ý kiến với nhé