Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Những ý tưởng điên rồ và hợm hĩnh .... " tiền ít mà ham hít của thơm " một cách vô lối !! Nếu bạn cảm thấy sấu hổ khi dùng xe của các hãng không thực sự nổi tiếng vì bạn không có nhiều tiền ... Thì hãy tự trách mình trước khi cố tình " NHÁI " các thương hiệu xe sang khác nhằm " tự lừa dối bản thân " mong mọi người có cái nhìn khác về bạn .... Kệch cỡm và thiếu hiểu biết một cách đáng thương hại ....
Chưởi kinh quá cha nụi, người ta chỉ đặt ra giả thiết và thử bằng đồ hoạ 3D xem nhìn nó ntn…..Ai có ý định làm trong thực tế đâu, éo ai chả biết 3-4 chiếc Kia mới bằng 1 chiếc BMW!!! Và chại Kia mới tinh, láng coóng hoàn toàn không có “sấu hổ”, chỉ chại xe rách mới “sấu hổ” thui….!!!!:3dchoctuc:

Hạng B2
23/7/14
341
481
63
36
Mình thấy ngoại trừ KIA K9 thay tản nhiệt vô là giống BMW, mấy chiếc còn lại có giống chổ nào đâu ta ?

Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Những ý tưởng điên rồ và hợm hĩnh .... " tiền ít mà ham hít của thơm " một cách vô lối !! Nếu bạn cảm thấy sấu hổ khi dùng xe của các hãng không thực sự nổi tiếng vì bạn không có nhiều tiền ... Thì hãy tự trách mình trước khi cố tình " NHÁI " các thương hiệu xe sang khác nhằm " tự lừa dối bản thân " mong mọi người có cái nhìn khác về bạn .... Kệch cỡm và thiếu hiểu biết một cách đáng thương hại ....
Thiết nghĩ nếu ai đi KIA độ lưới tản nhiệt BMW và khoe với mọi người là mình đi BmW thì mới kệch cỡm, còn nếu vẫn tự hào lái KIA do tiền mình mua thì cũng ko có gì là xấu hổ vì họ biết cái gì đẹp cho xế của mình. Chỉ có những kẻ chém gió mới là kệch cỡm cho dù có lái BMW đi chăng nữa cũng vậy mà có khi cũng chắc gì đã có xe để lái mà chê với trách.

Hạng C
30/1/13
729
19.743
93

Tài xế nghiêm túc của năm :)
"sấu hổ" :3dandap:

Tập Lái
13/1/13
13
6
3
37
Thanh niên nghiêm túc và thích ăn Sấu :))

• Like
Reactions: Jackie Huy