Hạng B2
10/11/13
144
70
28
Những ý tưởng điên rồ và hợm hĩnh .... " tiền ít mà ham hít của thơm " một cách vô lối !! Nếu bạn cảm thấy sấu hổ khi dùng xe của các hãng không thực sự nổi tiếng vì bạn không có nhiều tiền ... Thì hãy tự trách mình trước khi cố tình " NHÁI " các thương hiệu xe sang khác nhằm " tự lừa dối bản thân " mong mọi người có cái nhìn khác về bạn .... Kệch cỡm và thiếu hiểu biết một cách đáng thương hại ....
Sao mà nặng nè vậy bác, tất cả là giả tưởng thôi mà!

Hạng C
4/4/14
889
652
123
ngại nhất là vào chém chùa, mà nói thật đi xe gì cũng là xe của người ta làm, có xe nào là của Việt Nam làm không,?em đi da đây chạy công nông Made in Việt Nam, em tự hào là người Việt dùng hàng Việt, em không thánh ngoại mà xoi nhau,:3dandap::3dandap:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/8/07
295
210
43
Những ý tưởng điên rồ và hợm hĩnh .... " tiền ít mà ham hít của thơm " một cách vô lối !! Nếu bạn cảm thấy sấu hổ khi dùng xe của các hãng không thực sự nổi tiếng vì bạn không có nhiều tiền ... Thì hãy tự trách mình trước khi cố tình " NHÁI " các thương hiệu xe sang khác nhằm " tự lừa dối bản thân " mong mọi người có cái nhìn khác về bạn .... Kệch cỡm và thiếu hiểu biết một cách đáng thương hại ....
mỗi người 1 sở thích,đâu cần hằn hộc thế bác,em đi Chevrolet nhưng vẫn thấy Kia có những chiếc đẹp mắt...

Hạng B2
18/12/06
171
72
28
Tôi có ông cậu đi xe Ladalat vào khoảng năm 1988 có mấy người quen của ổng lúc đó làm nhà nước đi Toy, Honda mới nhưng cũng chỉ là lái xe của cơ quan. Các bác ấy chọc quê là bây giờ mà còn đi xe này. Ổng chỉ trả lời " xe cũ xe xấu nhưng là xe của tôi, còn cái xe mấy anh đang chạy có phải là xe của mấy anh đâu". Tôi thấy điều này đúng dù xe gì, thương hiệu gì do mình vất vả kiếm tiền để mua thì luôn tự hào các bác ạ!