Hạng D
10/7/10
4.665
658
113
Chưởi kinh quá cha nụi, người ta chỉ đặt ra giả thiết và thử bằng đồ hoạ 3D xem nhìn nó ntn…..Ai có ý định làm trong thực tế đâu, éo ai chả biết 3-4 chiếc Kia mới bằng 1 chiếc BMW!!! Và chại Kia mới tinh, láng coóng hoàn toàn không có “sấu hổ”, chỉ chại xe rách mới “sấu hổ” thui….!!!!:3dchoctuc:
KMN

Hạng B2
23/4/13
175
180
43
Những ý tưởng điên rồ và hợm hĩnh .... " tiền ít mà ham hít của thơm " một cách vô lối !! Nếu bạn cảm thấy sấu hổ khi dùng xe của các hãng không thực sự nổi tiếng vì bạn không có nhiều tiền ... Thì hãy tự trách mình trước khi cố tình " NHÁI " các thương hiệu xe sang khác nhằm " tự lừa dối bản thân " mong mọi người có cái nhìn khác về bạn .... Kệch cỡm và thiếu hiểu biết một cách đáng thương hại ....

Trên đây chỉ là ý tưởng vui, zui mà tôi thấy bác này tỏ ra nguy hiểm, trịch thượng, trưởng giả, trọc phú & có thể học thức....quá mức trong khi viết CHÍNH TẢ còn sai bét thua con tui học lớp 2 nữa kìa.
Trích "Nếu bạn cảm thấy sấu hổ khi dùng xe của các hãng không thực sự nổi tiếng vì bạn không có nhiều tiền .