Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Chạy xe trên cao tốc đôi lúc giận mà mắc cười, đang ngon trớn 100, nhìn kiếng hậu thấy đèn chớp chớp, pha pha, rồi thì né vô cho qua nè, tưởng đi luôn ai ngờ qua mình xong chạy sau đít xe trước, pó tay.

Hạng B2
6/1/12
437
2
18
53
scrlinh nói:
Chạy xe trên cao tốc đôi lúc giận mà mắc cười, đang ngon trớn 100, nhìn kiếng hậu thấy đèn chớp chớp, pha pha, rồi thì né vô cho qua nè, tưởng đi luôn ai ngờ qua mình xong chạy sau đít xe trước, pó tay.
Hì hì tại nó ghét cái mông xe bác đó ợ
:D

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
kingo nói:
trường hợp này e gặp hoài, cách hay nhất là xi nhan trái còn vẫn bị ép thì bác qua lane phải cho nó vượt, nhớ lựa đoạn có bê tông hai bên và không có cầu vượt thì không bị dính mấy sấy. E toàn dùng cách này mà chưa bao giờ bị phạt.
Cao tốc đoạn bê tông cũng có máy sấy nhé. Tuần rồi em đi công tác thấy rất rõ, chỉ có cái máy nhô lên thôi

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113
nquynh nói:
kingo nói:
trường hợp này e gặp hoài, cách hay nhất là xi nhan trái còn vẫn bị ép thì bác qua lane phải cho nó vượt, nhớ lựa đoạn có bê tông hai bên và không có cầu vượt thì không bị dính mấy sấy. E toàn dùng cách này mà chưa bao giờ bị phạt.
Cao tốc đoạn bê tông cũng có máy sấy nhé. Tuần rồi em đi công tác thấy rất rõ, chỉ có cái máy nhô lên thôi
mấy ảnh cập nhật lẹ thiệt.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
quyhien3 nói:
scrlinh nói:
Hì hì tại nó ghét cái mông xe bác đó ợ
:D
Lâu quá không gặp bác, đôi khi có "ti dô" ọp ẹp bên lò đất lò điện mà không qua được. Cái mông jolie nhà em còn bén lắm, tròn ủm, sao bác biết nó ghét
.

Hạng D
15/6/13
1.411
3.747
113
Quận Bình Tân
scrlinh nói:

đúng đó bác, trường hợp của em cũng vậy đó.xe khách nó vượi lên rồi cũng đi sau đích con đi trước em

Hạng D
15/6/13
1.411
3.747
113
Quận Bình Tân
quangtin nói:
Thằng nào dí mình quá, mình tăng tốc lên tí rồi thắng cháy bánh cho nó giật mình chơi :D:p

cái trò này em cũng làm lúc đó luôn bác. may lúc đó ko xxx
kingo nói:
nquynh nói:
kingo nói:
mấy ảnh cập nhật lẹ thiệt.
em cũng nghe nói vấn đề này

hmt
Hạng B2
23/9/10
192
20
18
Chán nhất là có người cứ chạy 75- 80km/h mà cứ chạy lane 100km/h, xi nhan xin vượt trái, mà nó cứ lỳ éo cho. Trường hợp này phải làm sao các bác?