Hạng D
11/9/14
1.702
51.944
113
Thằng bạn e nó dạy LTĐH rất tốt. Trước đây các website LTĐH hợp đồng quay phim và mua bản quyền bài giảng của nó với giá khá tốt, nhưng sau đó nó và trung tâm cải nhau vụ lương bổng j đó ko rõ ràng và ko hợp lý...

Bây giờ nó muốn thiết kế một website riêng, cho hs và ai có nhu cầu học trực tuyến thì phải đăng ký và có tính phí, nó cho học thử vài bài, thấy ok thì đăng ký...

Tuy nhiên, ý tưởng là vậy, thấy nhiều người làm vậy thành công, nhưng nó làm thì trầy trật quá! Em cũng ko rành mấy vụ này!

Đi đâu xa không qua khỏi CNL... vì các ace trong này hầu như trên thông thiên văn, dưới tường địa lý, chắc là có cách... Mong các anh chia sẻ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/9/12
454
7.566
93
Bạn anh đang gặp khó khăn về mặt nào?
Nếu về kỹ thuật thì ban đầu nên dùng các dịch vụ đào tạo trực tuyến. Họ có sẵn hạ tầng hệ thống, mình vào đăng nội dung, giảng dạy, giao tiếp với người học. Hai bên ăn chia học phí.
Bạn anh nên quảng bá nhiều hơn trên các kênh trực tuyến.

Hạng D
11/9/14
1.702
51.944
113
Bạn anh đang gặp khó khăn về mặt nào?
Nếu về kỹ thuật thì ban đầu nên dùng các dịch vụ đào tạo trực tuyến. Họ có sẵn hạ tầng hệ thống, mình vào đăng nội dung, giảng dạy, giao tiếp với người học. Hai bên ăn chia học phí.
Bạn anh nên quảng bá nhiều hơn trên các kênh trực tuyến.
Dạ nó kêu e hợp tác với nó, nhưng e nghe nó nói vụ thủ tục pháp lý rồi quản lý, rồi nhân viên, lương bổng các cái... e rối như canh hẹ, vì nào giờ e có làm đâu... sao khó khăn quá ạ...

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng C
25/7/11
840
49.933
93
Thằng bạn e nó dạy LTĐH rất tốt. Trước đây các website LTĐH hợp đồng quay phim và mua bản quyền bài giảng của nó với giá khá tốt, nhưng sau đó nó và trung tâm cải nhau vụ lương bổng j đó ko rõ ràng và ko hợp lý...

Bây giờ nó muốn thiết kế một website riêng, cho hs và ai có nhu cầu học trực tuyến thì phải đăng ký và có tính phí, nó cho học thử vài bài, thấy ok thì đăng ký...

Tuy nhiên, ý tưởng là vậy, thấy nhiều người làm vậy thành công, nhưng nó làm thì trầy trật quá! Em cũng ko rành mấy vụ này!

Đi đâu xa không qua khỏi CNL... vì các ace trong này hầu như trên thông thiên văn, dưới tường địa lý, chắc nà có cách... và em còn biết trong này, các a luôn có sẵn bịch thuốc để bên mình... Mong các anh chia sẻ... Em xin đội ơn thay nó và khắc nước cốt dừa... ghi tâm...
Content trước đây của bạn anh thuộc bản quyền của ai?
Hiện giờ đang có bao nhiêu rồi?
Cần thì cho mình xin buổi cafe, hoặc mình nhận hoặc mình pass cho đứa khác.

Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113

Đi đâu xa không qua khỏi CNL... vì các ace trong này hầu như trên thông thiên văn, dưới tường địa lý, chắc nà có cách... và em còn biết trong này, các a luôn có sẵn bịch thuốc để bên mình... Mong các anh chia sẻ... Em xin đội ơn thay nó và khắc nước cốt dừa... ghi tâm...
Khó đấy thầy giáo
Làm cái website thì không khó
Nhưng tự làm thì phải marketing ghê lắm, xây thương hiệu
Làm qua trung tâm thì trung tâm tìm học ainh, làm marketing
Tôi khuyên bạn anh nên hợp tác với trung tâm, bỏ trung tâm này thì tìm trung tâm khác