Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
ở bình thạnh có lớp dạy mừ, nó giống internet marketing, web thì có thể xài weebly để tạo.

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
11/9/14
1.702
52.151
113
Lập và quản lý web ko khó, khó là làm sao người ta biết và đăng ký học thử.
Sao e thấy bạn e nói mỗi tháng chi phí để duy trì website ấy rất tốn kém, chưa kể là phải đóng thuế j nữa đó...

Em đang phân vân...

Hạng D
11/9/14
1.702
52.151
113
Anh nói bạn anh quăng yêu cầu lên đây, mọi người phân tích cho!

Thật sự thằng bạn nó “già” mấy vụ này rồi a... có điều là nó kêu e hùn tiền mở website dạy học trực tuyến với nó... Chắc nó thấy em còn... nai tơ ngơ ngác hay sao á... kêu e suy nghĩ và tính cho kỹ đi, nếu được thì nó làm hết, chi phí chia đôi, nó có giấy tờ thu chi đầy đủ...

Em ko rành mấy vụ này, và sợ bị...lùa gà, nên mới nhờ mí a CNL có KN giải ngố xem e có nên hùn với nó ko ạ...

Hạng C
2/1/16
571
32.531
93
Thật sự thằng bạn nó “già” mấy vụ này rồi a... có điều là nó kêu e hùn tiền mở website dạy học trực tuyến với nó... Chắc nó thấy em còn... nai tơ ngơ ngác hay sao á... kêu e suy nghĩ và tính cho kỹ đi, nếu được thì nó làm hết, chi phí chia đôi, nó có giấy tờ thu chi đầy đủ...

Em ko rành mấy vụ này, và sợ bị...lùa gà, nên mới nhờ mí a CNL có KN giải ngố xem e có nên hùn với nó ko ạ...
Không có kế hoạch, chị phí cụ thể thì không nói được gì đâu anh!

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng F
2/3/14
12.226
127.976
113
Sao e thấy bạn e nói mỗi tháng chi phí để duy trì website ấy rất tốn kém, chưa kể là phải đóng thuế j nữa đó...

Em đang phân vân...
Website như anh hỏi cỡ max 1 tr/tháng, là tốn hay không
Thuế má gì
Tôi khuyên rồi, vấn đề không nằm ở công nghệ mà marketing

Hạng F
2/3/14
12.226
127.976
113

Đù, hỏi thì lần sau cứ hỏi vào vấn đề đừng vòng vo nhen
Dạy thực còn chưa ăn ai, đừng nghĩ tới trực tuyến nghe nó dụ