Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
30/4/10
6
0
0
Nhân tiện các bác thông thái cho e hỏi chút, đất hẻm xe hơi tránh nhau đường Nơ Trang Long đoạn gần cầu Băng Ky giá 50tr được không ạ ?

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
Bác không mua nhanh thằng khác nó hốt thì có khi bác phải chi cao hơn đấy.
Chủ nhà người ta bán là bán vị trí đằng sau nhà bác thôi chứ đâu có bán nhà.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
quasin3950 nói:
Bác không mua nhanh thằng khác nó hốt thì có khi bác phải chi cao hơn đấy.
Chủ nhà người ta bán là bán vị trí đằng sau nhà bác thôi chứ đâu có bán nhà.
Với dạng nhà này mà có thằng nào vào đặt mìn mua thì bác chủ nên mừng vì chắc chắn nó sẽ bán lại cho bác với giá 60-70% thôi

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
Bác chủ sướng, vì phía sau cần bán, tức là có thể thương lượng mua bán được. Nhà đó chỉ có bác mua là được giá thôi... chứ hẻm cụt 2m mà có 27 m2 sàn thì cũng khó bán lắm. Chưa chắc nhà đó có giấy phép hoàn công. Mặt khác, khi bác mua nhà đó, khi hợp khối với nhà của bác có ngon lành không hay lại chênh vênh...Đặc biệt hẽm sau an ninh và đi lại tốt ( 2m???). Chứ 3 tỷ bỏ ra mà "giá trị gia tăng" có đáng không, nếu không thì cũng uổng... thà bán nhà hiện tại + 3 tỷ (dự định mua hàng xóm) có thể chọn được địa điểm, nhà tốt hơn :cool:
Em cũng "kẹt" giống bác chủ, nhưng xung quanh em, họ không chịu bán ( 3 nhà cấp 4, mỗi căn chưa được 12m2, 1 nhà cấp 3 khoảng 30m2); nếu chịu bán thì mặt tiền sau em mở thêm được mặt sau 9m ngang, hẻm sau 4m và 12m mặt tiền hẻm 5m. Thành nhà 3 mặt, mỗi mặt trên 9m :mad:... Em đang chờ mùa Euro này xem mấy ông "cô hồn con" có cá độ cần bán nhà không, m.ịa nó trúng lớn thì dám qua hỏi mua nhà mình lắm :D

Hạng D
2/4/11
1.258
466
83
Bác chủ cũng giả bộ rao bán căn nhà của bác .....nhá nhá với nó...sẽ thấy hiệu quả ngay ấy mà:)

Status
Không mở trả lời sau này.