Tập Lái
9/12/13
28
6
8
Các bác cho em hỏi sao cái cx5 nhà em ko kết nối được với ipod nhỉ??? Mazda CH cũng bó tay rồi.

Thanks.

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
Bác Khuê mà giúp bọn em được cái vụ bật lại từ đầu khi nghe nhạc qua USB của Mazda 6 nữa thì tốt quá.
Em cũng thắc mắc cái, xe e Mazda 6 khởi động lên khoảng 15 giây thì giọng guidiance của xe nói cái gì ấy mà em nghe được mỗi từ cuối là "....in set up menu", em muốn tắt đi nhưng không biết tắt ở đâu và cũng không rõ nó nói nội dung gì. Không biết các xe mazda 6 khác có bị không nữa, xe em luôn kết nối bluetooth với Ipad để nghe nhạc vì ngán cái vụ USB quá.

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Kodak nói:
Hoan nghênh bài viết rất bổ ích của chú Khuê.
Hi bác Nam, xe bác Nam xe nhập nên không phải lo cái vụ này bác nhỉ...:D

Hạng B2
21/4/11
130
41
28
Oánh đấu có khi mua xe mà dùng. Thanh bác chủ nhiều

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Em thấy nhiều bác cũng thắc mắc trên cả Mazda 6 và Cx5 về cách kết nối bluetooth, em đào bài này lên để các bác tham khảo cách nhé!
Hoặc gọi trực tiếp cho em: Khuê: 0933 805 840

• Like
Reactions: vtson
Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Bác Khuê mà giúp bọn em được cái vụ bật lại từ đầu khi nghe nhạc qua USB của Mazda 6 nữa thì tốt quá.
Em cũng thắc mắc cái, xe e Mazda 6 khởi động lên khoảng 15 giây thì giọng guidiance của xe nói cái gì ấy mà em nghe được mỗi từ cuối là "....in set up menu", em muốn tắt đi nhưng không biết tắt ở đâu và cũng không rõ nó nói nội dung gì. Không biết các xe mazda 6 khác có bị không nữa, xe em luôn kết nối bluetooth với Ipad để nghe nhạc vì ngán cái vụ USB quá.

Hi bác mún tắt tiếng này bác bấm vô cái phần hình người nói trên vô lăng phía tay trái đấy ạ..^^...

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
Hi bác mún tắt tiếng này bác bấm vô cái phần hình người nói trên vô lăng phía tay trái đấy ạ..^^...
Thank bác, lát em thử luôn, sau đợt chưa biết em chỉ còn cách chỉnh volume nó về zero thui chứ vẫn chưa tắt triệt để được.

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Bác có thể sử dụng sợi dây em gửi kèm, tuy nhiên nó chỉ sử dụng cho cổng thường ko fai cổng lighting bác ạ!!:(.

Attachments