Tập Lái
15/10/13
5
8
3
Em đã thử và không thấy bị rè nữa, các bác lưu ý kết nối lại bluetooth theo tên mới là BT và nhập lại password chứ không kết nối tên cũ nữa.

Tuy nhiên khi chỉnh sang cái này thì chơi nhạc ở 1 số app như nhaccuatui hay soundcloud thì sẽ không hiển thị thông tin tên bài hát với ca si lên màn hình, có cách nào fix được không các bác vì đôi khi nghe shuffle có bài hay muốn check tên lại phải nhìn đt thì hơi dở.

Tập Lái
11/3/18
2
0
1
37
Xe mình cx5, cuối 2015, cho mình hỏi cả nhà tý: mình kết nối bluetooth nghe nhạc đc rồi mà ko thấy hiển thị danh sách nhạc lên màn hình? Mình có thử bên Mazda 3 thì vẫn hiển thị dsach nhạc lên màn hình nà. Cảm ơn cả nhà ạ!

Tập Lái
11/3/18
2
0
1
37
Em đã thử và không thấy bị rè nữa, các bác lưu ý kết nối lại bluetooth theo tên mới là BT và nhập lại password chứ không kết nối tên cũ nữa.

Tuy nhiên khi chỉnh sang cái này thì chơi nhạc ở 1 số app như nhaccuatui hay soundcloud thì sẽ không hiển thị thông tin tên bài hát với ca si lên màn hình, có cách nào fix được không các bác vì đôi khi nghe shuffle có bài hay muốn check tên lại phải nhìn đt thì hơi dở.
Làm thế nào để hiện thị tên bài hát trên màn hình khi kết nối Bluetooth hả bạn? :))

Hạng B1
21/4/22
50
72
18
43
Xe của em bị mất 2 nút cuối, bác nào có em qua gắn giúp e với.

Hạng D
4/12/12
1.638
1.798
113
Cx9 áp dụng đc ko B, lắp màn gotech vào h cứ bị dè dè...khó chịu quá
Cách xử lý tiếng rè rè cho đầu DVD - Mazda CX5