Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
Bác cho em hỏi: cây bút cảm ứng theo đầu DVD ở đâu ạ? e đâu có thấy theo xe đâu ạ?
e cũng mới nghe luôn ự. dự là thớt đào mộ này nhiều pác đã bỏ đi xa rồi ưj

Hạng B2
12/10/14
150
94
28
e cũng mới nghe luôn ự. dự là thớt đào mộ này nhiều pác đã bỏ đi xa rồi ưj
Xe nào mua mới cũng có một remote sử dụng cho đầu DVD, một bút để dùng bấm cảm ứng trên màn hình DVD, một dây kết nối với Iphone 4, một thẻ Vietmap, một quyển hướng dẫn sử dụng xe và một quyển hướng dẫn sử dụng Vietmap mà.

Hạng B2
26/2/15
296
231
43
Xe nào mua mới cũng có một remote sử dụng cho đầu DVD, một bút để dùng bấm cảm ứng trên màn hình DVD, một dây kết nối với Iphone 4, một thẻ Vietmap, một quyển hướng dẫn sử dụng xe và một quyển hướng dẫn sử dụng Vietmap mà.
Xe em mới mua, ko thấy có remote, bút cảm ứng và dây kết nối iphone 4. Có phải đời sau này ko có ko mấy bác? chắc phải hỏi thằng sale quá, có khi nào nó hớt của mình ko?

Tập Lái
24/2/07
13
4
3
Xe em mới mua, ko thấy có remote, bút cảm ứng và dây kết nối iphone 4. Có phải đời sau này ko có ko mấy bác? chắc phải hỏi thằng sale quá, có khi nào nó hớt của mình ko?
Xe bác mới mua lúc nào, xe em mua Tháng 11, có đủ mấy món đó.

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
xe em ko có bút cảm ưng...để e xử lý lại.tks pác ợ

Hạng B2
26/2/15
296
231
43
xong, có rồi ợ. cám ơn bác ak

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
có hết bác, coi chừng mấy bác sâu xe, lấy bỏ đâu rồi quên đưa cho bác đó.

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
Bác thử kiếm lại xem, thường để trong túi ni lông + remote + dây kết nối.
e đã thấy rồi ợ tại nhỏ quá. mà vụ này e làm y chang nd thớt trong 15s nhưng biểu tượng mới bluetooth click vào ko connect đc với phone và các tab music ...bên trái ko bấm vào dc (bấm vào ko nhận) hic hic