Hạng B1
3/6/14
57
7
8
43
Cụ nói thế thì chưa hiểu rồi, đi xe phải hiểu về xe chứ, có vậy thì mới nắm bắt được tình hình xe, yêu xe như yêu vợ mah

Tập Lái
6/6/14
33
1
8
34
Cái chương trình này thì bác chỉ việc sắm con xe của kia ấy, nó kèm cái lốp goodyear vào là bác có đi rừng bị hư xe cứu trợ cũng hốt bác về

Tập Lái
3/6/14
46
5
8
54
Cái chương trình này thì bác chỉ việc sắm con xe của kia ấy, nó kèm cái lốp goodyear vào là bác có đi rừng bị hư xe cứu trợ cũng hốt bác về
Tiện thế nhỉ, tránh được bao nhiêu rắc rối, chưa kể lái xe về đêm mà hư, thì cũng tiện

Tập Lái
6/6/14
33
1
8
33
Tiếc là lốp em vừa thay chứ không cũng đã làm cặp, kiếm cái chương trình worry free như các cụ vừa bảo. Bảo hành lốp, chứ đường xá kiểu này, hư lốp nhanh, mà đi mấy cái lốp mic nhanh mòn chán lắm

Hạng B1
3/6/14
57
7
8
40
xe em cũng bị thế ra ngoài autocare thì thợ nó tút lại là êm ngay

Tập Lái
6/6/14
22
3
3
41
Dạo này đi xe có hiện tượng rung giật, các cụ ở đây có gặp hiện tượng đó bao giờ chưa, chia sẽ cho em tí kinh nghiệm ạ

Hạng B1
3/6/14
56
7
8
42
Dạo này đi xe có hiện tượng rung giật, các cụ ở đây có gặp hiện tượng đó bao giờ chưa, chia sẽ cho em tí kinh nghiệm ạ
khoảng này chắc do lốp lâu ngày không chăm nên nó thế, cụ thử mang ra ngoài xem sao

Tập Lái
6/6/14
43
2
8
42
Mấy cái rung giật kiểu này dễ hư mòn lốp lắm, chưa kẻ còn tốn xăng và dễ gây tai nạn khi lái. Các cụ ghé qua mấy chỗ chăm bảo trì lốp như goodyear autocare xem sao

Hạng B1
3/6/14
56
4
8
33
Mấy cụ đi con xe bạc tỷ mà sao hạn chế bảo trì xe thế, như em tháng đi 1,2 lần cho nó chắc, Chứ không là nguy hiểm lắm

Tập Lái
6/6/14
41
3
8
43
Mình thấy rung lắc có khi do hệ thống lái hoặc do bánh lốp dễ gây hao mòn lốp là chính