Tập Lái
3/6/14
45
7
8
49
Lốp mà bị phù thì đem thay ngay đi, phù chứng tỏ đứt cáp bên trong rồi, kết cấu không còn vững nữa. Đi ráng nó nổ mà chầu tổ tiên sớm thì nguy.
Khoản lốp bị phù có nằm trong danh mục bảo hành không các bác?

Tập Lái
15/6/14
28
5
3
32
Các bác tư vấn dùm e, e thì không ngại ồn nhưng bám đường tốt, mà ít mòn thì nên sử dụng loại lốp của hãng nào?
ôi giời mỗi dòng lốp mỗi tính năng khác nhau, cái bền thì đinh tai, cái êm thì mau mòn, nhiều loại cũng chẳng biết đâu mà lần cho hết

Tập Lái
6/6/14
39
1
8
42
các bác phải thường đem vợ 2 đi bảo dưỡng đàng hoàng chứ, cứ ỷ y là có ngày có từ mà ko biệt, ngồi khóc không ma nào thèm ngó

Hạng B1
3/6/14
59
9
8
48
Lốp mới thì hầu như lốp nào cũng êm, cứ phải tầm 1-2 vạn mới biết được cụ ah`

Tập Lái
6/6/14
45
13
8
54
có bác nào biết thông tin gì về khuyến mãi hay hay ko chỉ dùm e tham gia cái nào.
Chương trình an tâm trọn hành trình khi bác dùng lốp xe goodyear thôi, bên đó thấy đang có chương trình khuyến mãi mua lốp bác thích thì nhích 1cặp

Hạng B1
3/6/14
74
15
8
48
Thấy bác chủ thớt giới thiệu lốp thì chắc mua 1cặp dùng cho mùa mưa là ok đấy, phanh tốt, bám đường ngon lành

Tập Lái
6/6/14
32
5
8
32
Thấy bác chủ thớt giới thiệu lốp thì chắc mua 1cặp dùng cho mùa mưa là ok đấy, phanh tốt, bám đường ngon lành
Chỉ ngại khoản ồn thôi, mà khắc phục được cũng ngon lành

Hạng B1
3/6/14
61
18
8
44
chà sao ngon thế nhỉ, em toàn phải bắt xe đi tìm gara kêu thợ lại sửa không, có mấy cái này cánh lái xe lợi lắm

Tập Lái
6/6/14
25
0
1
44
chà sao ngon thế nhỉ, em toàn phải bắt xe đi tìm gara kêu thợ lại sửa không, có mấy cái này cánh lái xe lợi lắm
Mấy cái này các bác phải cần thêm ít kĩ năng sửa chửa để tự kiểm tra, vì nhiêu lúc xe hư giữa đường, mà không có gara

Tập Lái
6/6/14
21
0
1
53
Mấy cái này các bác phải cần thêm ít kĩ năng sửa chửa để tự kiểm tra, vì nhiêu lúc xe hư giữa đường, mà không có gara
Bác nói sửa chửa thì em chịu, lốp dự phòng em còn chẳng sắm, em chả rành về xe, mà em nghĩ bỏ tiền ra mua xe thì bỏ thêm ít tiền sửa chửa kiểm tra, cho khoẻ cái thân, chứ có gì đâu