Hạng B2
17/8/07
275
117
43
auto_vn911 nói:
cảm nhận về Bim X5 thì có nhiều bác đi rồi sẽ cho bác cảm nhận và bác sẽ so sánh
Cảm nhận về X5 là mỗi khi leo lên em nó tui đơ người ra vì phê nên không biết cảm nhận sao nữa dù đã 1 năm từ ngày cưới ẻm!

Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com
Lustigbee nói:
ngngvinh90 nói:
Chị Ngọc Anh mà vừa rồi đem cái logo về á. Đang ở Winconsin. Là con gái của phó giám đốc công ty bảo hiểm Bảo Long í.
hèn gì người đẹp kêu anh hết BH thì để người đẹp bao sô cho :D
thôi có gì anh em mình ra YH nói chuyện , tránh làm loãng topic . Nick YH lustigbee luôn nhé

auto_vn911 : em cũng sợ Cadilac hiếm đồ như bác chủ , nhưng nghe bác phân tích thế thì cũng dễ thở hơn . Bác chủ tham khảo con Cadillac của bác Tuanbass xem có ngon không , dc múc luôn
@ Lustigbee; câu dùi cui - roi điện của em đâu???
hum nay mới nhớ!!! bác tim mua dùm em một cây nhưng hy vọng sẽ k dùng đến!!!!

Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com
CADman nói:
auto_vn911 nói:
cảm nhận về Bim X5 thì có nhiều bác đi rồi sẽ cho bác cảm nhận và bác sẽ so sánh
Cảm nhận về X5 là mỗi khi leo lên em nó tui đơ người ra vì phê nên không biết cảm nhận sao nữa dù đã 1 năm từ ngày cưới ẻm!
sự chắc chắn trong sang trọng đó là cảm nhận của em. so với sự tinh tế và sắc nét hoàn hảo của Bim thì
sự chắc chắn trong sang trọng thể hiện sự đẳng cấp của cadillac sơ với sự tinh tế, sắc nét, hoàn hảo trong từng góc cạnh của X5 thì....................sự lựa chonj phụ thuộc vào độ tuổi của bác là okay nhất!!
ý kiến của riêng em!!

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
auto_vn911 nói:
Lustigbee nói:
ngngvinh90 nói:
Chị Ngọc Anh mà vừa rồi đem cái logo về á. Đang ở Winconsin. Là con gái của phó giám đốc công ty bảo hiểm Bảo Long í.
hèn gì người đẹp kêu anh hết BH thì để người đẹp bao sô cho :D
thôi có gì anh em mình ra YH nói chuyện , tránh làm loãng topic . Nick YH lustigbee luôn nhé

auto_vn911 : em cũng sợ Cadilac hiếm đồ như bác chủ , nhưng nghe bác phân tích thế thì cũng dễ thở hơn . Bác chủ tham khảo con Cadillac của bác Tuanbass xem có ngon không , dc múc luôn
@ Lustigbee; câu dùi cui - roi điện của em đâu???
hum nay mới nhớ!!! bác tim mua dùm em một cây nhưng hy vọng sẽ k dùng đến!!!!
em order cho bác 2 lần mà cả 2 lần bác đều alo xong không lấy [:O]

Tập Lái
23/7/14
8
2
3
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
có chút kinh nghiệm chia sẽ cúng bác, ý kiến của chỉ riêng em!!!
cadillac thì okay, sự lựa chọn hoàn hảo cho dùng sub. phụ tùng rẽ hơn BMW và rất thông dụng trên thị trường Mỹ. hư hỏng thì k có j đáng ngại cả. em bảo dưỡng cho dòng xe này đời 2003 escalade. chẳng thấy hư j cả ngoài thay nhớt, lọc, bố thắng, và đánh pass ( màu đen dễ sướt nếu rữa xe k đúng cách - pass chuyên dùng cho dòng black)
tính năng tăng tốc không cao như Bim X5 nhưng đường trường 180km/h kiểm soát lái rất tốn, đằm xe và cách âm hoàn hảo. đẳng cấp cadillac dc khẳng định bằng những đường nét rất thô nhưng nhìn vào thì rất hoàn hảo. sự chắc chắn trong sang trọng đó là cảm nhận của em. so với sự tinh tế và sắc nét hoàn hảo của Bim thì ( mỗi người mỗi vẻ 10 phân vẹn mười)

phụ tùng và bảo dưỡng thì ... không đáng ngại bác ạ!! vì nó rất thông dụng
thân!
Mình dự định nhắm cadillac rxs nhưng không biết chi phí nuôi thế nào bác?