Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
em được ủy quyền của HT HP tổ chức gặp mắt sáng thứ 7 tuần này ngày 27/9 mời anh em đến cafe bờ sông bình dân thư giãn giao lưu với dàn manager mới của miv, nội dung chém gió giao lưu hỗ trợ qua lại, chuẩn bị tour ăn chơi sa đọa. Lưu ý có quà tặng của MIV, ví dụ folder subaru có chân dài miên man

thời gian 8-10 giờ sáng ngày 27/9
địa điểm 39 duong 38, trần não, quận 2 (nếu em nhớ không nhầm, keke), đi Trần Não về phía LĐC hẻm cuối cùng bên tay phải, trước biển chỉ dẫn giao thông rẽ phải đi hết đường, sau lưng trường học phổ thông khá đẹp. Cụ nào lạc cứ alo em chỉ đường vì địa chỉ khu dân cư mới tìm có thể khó hơn những quán hoành như The Boat House. Số đt 0-7 one4one

có bé focus đăng ký chỗ luôn cho sinh động, dự kiến có HT HP 113 Dragon Richievn Cachiva...
bác nào có xe mới mang đến ra mắt luôn, yên tâm không bị bắt rửa xe LOL
cafe cuối tuần SOG và MIV, welcome all other drivers

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/9/14
21
41
13
Bác có xe mới nhìn ngon thế. Em thành viên mới, đang tìm hiểu để mua xe

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
oh yeah, anh Đức OB mà tham gia thì có nhiều LL đi cùng roài :3dtanghoa:

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
cám ơn các bác đến đông vui hôm nay, ngoài các anh em hay off còn có thêm bác Đức outback, bác Khải outback, sếp của bác rồng GLK.., bác Lân 113 đến sau cùng được bác Rich đón chờ nồng hậu. MIV có anh Jon TGĐ và các Managers, nhiều nhân sự mới ra mắt. Chương trình tour cuối tuần thứ 3 của tháng 10 sẽ được HT HP thông báo sớm.

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Tiếc quá không ra tập trung với các bác được, dịp sau nếu offline anh em làm ơn báo sơm cho vài ngày nhé

• Like
Reactions: speedvn