Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
Tới giờ chưa có xe lấy gì mà đi off! Leo cột điện 2 tháng gòi MIV ơi! :(
Bác Dũng ơi, Fr đỏ thần thánh của bác là đặt hàng. quangtin và cty em giao kèo với bác là ngày 20/10 mà bác :)
không biết bác có nhầm lẫn gì không bác ? chứ em check công ty em kỹ lắm là không có nói sai với bác đâu

Hạng C
7/4/11
674
275
63
Vựa lúa Miền Tây
Bác Dũng ơi, Fr đỏ thần thánh của bác là đặt hàng. quangtin và cty em giao kèo với bác là ngày 20/10 mà bác :)
không biết bác có nhầm lẫn gì không bác ? chứ em check công ty em kỹ lắm là không có nói sai với bác đâu
Là thế này, hôm test xe trên quận 6 hồi tháng 7 mình có hỏi là khi nào xe màu đỏ về và có ai đặt hàng chưa, pà kon nói là khoảng 18/8 xe về và chưa có ai đặt hàng!. Mình định tới đó mua luôn khỏi đặt cọc mất công chuyển khoản lung tung (vì mình ở tỉnh). Tới 18 hay 20/8 gì đó thì xe về thiệt nhưng hông có màu đỏ! :( pà con nói tới 20/9 mới về đợt mới mới có xe màu đỏ! Tới nay là ngày cuối cùng của tháng 9 rồi! Chỉ biết chờ Bao giờ cho đến tháng Mười thôi! hu hu...
Làm em bán xe cách đây gần 2 tháng gòi! mùa mưa đi làm xa ngày nào cũng mắc mưa ướt nhẹp, em thì hông sao, tội cho F1 thôi!!! :(
Tính em mua đồ là phải mua liền, để lâu mất hứng không mua nữa! Tại sao sống có bao lâu mà phải chờ đợi! :) :3dquaytay::3d2lonbia::3dlacdau:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
cũng còn có 3 tuần nữa thôi thì đợi cho hồi hộp ah, em khoái màu xanh chắc về sau mua xe cũng đặt màu riêng cho máu

hôm vừa rồi bác dp là hội phó đến đầu tiên về cuối cùng rất gương mẫu, vì nếu không có lovexe thì dp là chiếc fxt duy nhất còn lại