Hạng B2
24/4/14
101
4
18
ngoài nguy cơ bị trĩ ra thì nguy cơ bị đau lưng, thoái hóa cột sống và hông cũng cheiems khá cao nhé. bác mình làm lái xe đường dài. Bác bị kêu đau suốt ngày đó mấy bạn

EM chỉ lo trĩ thôi. Mấy cái kai mình khắc phụ đơn giản hơn trĩ. Tái đi tái lại mệt mõi lắm.

Hạng C
31/8/08
531
159
43
EM chỉ lo trĩ thôi. Mấy cái kai mình khắc phụ đơn giản hơn trĩ. Tái đi tái lại mệt mõi lắm.

Bác hơi bị tinh vi.... bệnh nào cũng khổ hết bác ơi... em có mõi chứng hắc xì hơi do mũi dị ứng ko mà cũng chịu hổng nổi đây này...

Hạng B2
24/4/14
101
4
18
Bác hơi bị tinh vi.... bệnh nào cũng khổ hết bác ơi... em có mõi chứng hắc xì hơi do mũi dị ứng ko mà cũng chịu hổng nổi đây này...

Cài nào kiên trì uống thuốc mà hết í. Chứ đụng tới cát xóe bla bla bla ngại chết.

Hạng B2
15/1/11
135
19
18
Đợt chước cach day khoang 1 Nam em cung bi nhu bác chủ dau lam toi ngu khong duoc ra tiệm thuốc Tây họ bán cho thuốc gi đó em chẳng nhớ nhưng từ đó cho den nay ngày nào em cung choi 2>3 quả chuối chẳng thấy bị đau lại nưa nhưng ma búi tri ván còn tí tí

Hạng B1
8/3/14
80
6
8
gì chứ cái trĩ khó chơi chung lắm, nó cứ làm cho mình ngồi không yên, đứng cũng không ổn. Chán lắm, rất dễ làm cho mình cáu giận lắm

Hạng B2
13/4/13
208
15
18
Bác uống có theo chỉ dẫn của bác sỹ không?
Chắc chắn là uống theo chỉ dẫn rồi chứ
Chỉ định viên bách trĩ em thấy đâu phải chữa trĩ không đâu, nhiều thứ khác nữa

Chỉ định
  • Trĩ nội
  • Trĩ ngoại
  • Sa trực tràng
  • Sa tử cung
  • Sa búi trĩ
  • Viêm nứt hậu môn
  • Táo bón
  • Chán ăn, ăn ít, bụng trướng, tiêu chảy lâu ngày, chân tay mỏi mệt.

Hạng B2
24/4/14
101
4
18
Chắc chắn là uống theo chỉ dẫn rồi chứ
Chỉ định viên bách trĩ em thấy đâu phải chữa trĩ không đâu, nhiều thứ khác nữa

Chỉ định
  • Trĩ nội
  • Trĩ ngoại
  • Sa trực tràng
  • Sa tử cung
  • Sa búi trĩ
  • Viêm nứt hậu môn
  • Táo bón
  • Chán ăn, ăn ít, bụng trướng, tiêu chảy lâu ngày, chân tay mỏi mệt.
Vậy là dùng Viên Bách Trĩ thì loại trừ được khối bệnh dưới này rồi còn gì.

Hạng B1
2/5/16
50
1
8
38
ngồi lái xe lâu mà liên tục sớm muộn gì các bác cũng mắc phait trĩ thôi