Hạng C
21/5/05
676
0
0
RE: Cái trần và cái lốp dự phòng của INNOVA

Bác cứ ác cảm với To chứ em thấy vỏ nó cũng cứng phết đấy chứ! bị ghi đông xe máy choảng mấy phát mà chưa bị móp. HÌnh như mỗi vỏ Vios và Altis là dập ở VN thôi, còn lại là nhập thì phải!!!
Trích đoạn: Toe loe

E thấy cái dáng e INNO nó cao nhồng nhìn có vẻ ko an tòan,vả lại pác nào di xe máy để ý chút sẽ thấy cái hốc bánh trước em INNO nhìn vào thấy tôn vỏ của nó mỏng dính như bánh tráng Trảng Bàng.Ko biết do TYV nó tiết kiệm hay nó thấy VN dễ ăn tiền quá nên nó làm vậy cho nhanh.

Hạng C
19/4/06
503
7
0

về vỏ xe e nghe 1 thằng lam ở Ford VN nói ( không biết có thật không!!!), vỏ của FORD VN lam ở Đài loan hay Tàu gì đấy!

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

theo em được biết thì kể từ cuối năn 2004 thì TO VN dập được tất cả khung sườn tại VN rồi . kể cả CAM

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: mazspeed

Trích đoạn: thdwin

hì hì... Mazda của VMC cũng như rứa pó tay LD

Hê hê, bác... lói thế... lào ấy chứ. Maz3 với Maz6 chỉ việc lật cái nắp đậy khoang chứa lốp dự phòng trong capô sau ra là lấy được ngay mà, dễ ợt, có phải chọc ngoáy gì đâu. Hay là bác nói pre thì em hổng bít.[8|]
em Pre lấy lốp dự phòng ra cũng rất dễ mà bác? em mà chạy loại xe nào lốp dự phòng lủng lẳng như Innova, Grandis thì em sẽ ra ADV bọc lốp lại luôn cho khỏi dơ, em chưa thấy bác nào bọc lốp dưới gầm cả? hay là các bác không quan tâm lắm về lốp dự phòng lủng lẳng?