Hạng B1
26/9/18
83
148
33
37
Chán làm gì bác ơi. Xe hàn quá bá đạo vụ option, xe khác không theo kịp là chuyện thườnh. Em lấy ví dụ có 1 option trên xe Kia Cerato 600 chai đã có mà Mẹc GLC300 2 tỉ 2 chưa có. Đó là mở cửa ra xe tự lùi ghế cho mình dễ vô, nổ máy thì xe lại đẩy ghế vào vị trí nhớ ghế. Như vậy không lẽ mấy anh đi Kia lên đời GLC lại vì cái đó mà chán, không muốn sử dụng xe Mẹc nữa?
Bác nói có lý, xe hàn nó bán cao cấp của nó bằng giá trung bình của những hãng khác nên op của nó nhiều, mà về vn cắt 1 mớ rồi. Công nhận những op làm người lái thấy rất thuận tiện. Các hãng khác còn phải chừa op xịn cho dòng mắc tiền hơn nữa chứ đưa hết vào dòng thường thì bán dòng cao cho ai :p

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Bác nói có lý, xe hàn nó bán cao cấp của nó bằng giá trung bình của những hãng khác nên op của nó nhiều, mà về vn cắt 1 mớ rồi. Công nhận những op làm người lái thấy rất thuận tiện. Các hãng khác còn phải chừa op xịn cho dòng mắc tiền hơn nữa chứ đưa hết vào dòng thường thì bán dòng cao cho ai :p
Bác nói vậy làm em đi xe Hàn vui quá, có easy entry ghế lái, có nhớ ghế, có tự cụp 2 kính hậu khi de, có rửa đèn (mà chả bao h dùng đến, ;))... Hay có bác nào ko thích eve đổi cho em đi

Hạng B2
20/1/12
139
24
18
Con này thay bao nhiêu lít nhớt các cụ? khi thay lọc và không thay lọc?

Tập Lái
31/8/13
12
2
3
Bác bật công tắc gạt mưa bên tay phải một nấc là nó nằm chế độ auto là nó hoạt động, tiếp theo bác chỉnh độ nhảy của cam biến gạt mưa thì bác xoay tới từ vạch mỏng tới vạch dày làvok