Hạng B2
6/1/09
190
0
0
Cảm biến lùi có lắp vào được màn hình DVD không bác dochoioto.Em có con xe ,có cảm biến lùi nhưng đầu CD muốn chuyển sang đầu DVD mà bên hảng bảo phải thay cả cảm biến lùi sang camera mới chết chứ

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
Bác ra chỗ bác đồ chơi Quang Diệu ngoài An Dương Vương làm cũng được, hôm trước mình ghé đó thì rất ok, chi phí vừa phải và được tiếp đòn nồng hậu, đồng ý thì làm. Hôm nào lĩnh lương xong em cũng đem vợ e ra đó gắn một cái camera lùi xem chơi cho vui.

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
34
Carens2009 nói:
Cảm biến lùi có lắp vào được màn hình DVD không bác dochoioto.Em có con xe ,có cảm biến lùi nhưng đầu CD muốn chuyển sang đầu DVD mà bên hảng bảo phải thay cả cảm biến lùi sang camera mới chết chứ

hihi, coi chừng hãng nó thuốc đó bác. Cảm biến lùi và camera de đâu liên quan gì đến nhau đâu. Bác thích thì lắp không cũng chẳng sao. Xe em có cảm biến lùi theo xe, em hứng chí gắn thêm camera de và cảm biến trước luôn đâu có vấn đề gì. Có bác còn gắn cả 2 camera vừa de vừa cản trước nữa.

Hạng B2
6/1/09
190
0
0
Thế mà thằng ở hãng báo giá cả DVD và camera là 1k.Em bảo không lấy camera,muốn tiết kiệm cái cảm biến.Nó bảo không dùng được ,cái đấy chỉ bỏ thôi.Nghe bác madata nói vậy em yên tâm lăm.Cám ơn bác nhiều

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
34
Carens2009 nói:
Thế mà thằng ở hãng báo giá cả DVD và camera là 1k.Em bảo không lấy camera,muốn tiết kiệm cái cảm biến.Nó bảo không dùng được ,cái đấy chỉ bỏ thôi.Nghe bác madata nói vậy em yên tâm lăm.Cám ơn bác nhiều

Welcome bác. à mà bác chơi với bọn trong hãng mấy cái đồ nội thất làm gì, đồ nội thất bác ra ADV tha hồ chọn thỏai mái. Thậm chí thợ còn đến tận nhà lắp nữa

Tập Lái
27/3/09
49
0
0
đúng đấy các bác ngoài adv có đầy, thượng vàng, hạ cám có tất!

Hạng B2
12/7/09
161
0
0
cho minh xin cai gia cu the cua camera nhe minh sap ruoc em carens ve...thanks

Hạng B2
28/7/09
130
165
43
Chào Các Bác !
Hôm nay e mạo muội vào đây để chào các Bác, chả là e là thành viên mới và sau một thời gian đua đòi ly dị vợ hai cũ, e lấy vợ hai mới, và nhờ trên forum này e mới biết được Bác do choi o to, hôm qua ra gap Bac ý liền để gắn camera de và cảm biến cho con vợ hai của e (chả là mắt mắt mủi của e kèm nhèm) sau một hồi vật lộn với con vợ hai của e và hòan tất sản phẩm, e có cảm nhận ban đầu:
- Thái độ phục vụ của Bác do choi rất Pro (vì có cf cho e uống, có ghế dựa cho e ngồi), và các chú e của Bác do choi rất nhiệt tình.
- Về camera và cảm biến: Mặc dù đã 5h chìều, ngay ngã tư Trần Bình Trọng - An Dương Vương đang kẹt xe rất đông (Xe búyt, xe ô tô, xe gắn máy). E chơi một phát de từ nhà Bác do choi ra đường An Dương Vương một phát một rất ư là chuyên nghiệp (vì nhờ có 4 chú lính của Bác do choi ra cản đường). E dzoọt!!!!!!(Hi hi)
Vài cảm nhận ban đầu của E, chia sẽ cùng các Bác, chúc các Bác khõe.
Rất cám ơn Bác do choi đã làm cho E yên tâm.

Tập Lái
27/3/09
49
0
0
trong hãng cái gì cũng mắc mà toàn gọi ở ngoài vào . Lắp ở ngoài và tìm chổ lắp ok là ngon nhất bác ạ . E thấy bên bác Quang Diệu cũng ok vụ điện đài này lắm