Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
dochoioto.net nói:
Bác có thể ghé thăm e, bên e chuyên về món này, đảm bảo bác hài lòng, bác dangthe cũng đã từng dẫn vợ 2 đến thăm e.
Em đang có ý định gắn camera de cho bợm nhậu LS của em đây, bác có thể cho em xin giá chi tiết để em tham khảo và chuẩn bị lúa được không ạ? thanks bác

Hạng D
11/5/09
1.048
2.954
143
dochoioto.net nói:
Bác có thể ghé thăm e, bên e chuyên về món này, đảm bảo bác hài lòng, bác dangthe cũng đã từng dẫn vợ 2 đến thăm e.

Bác cho hỏi là, cảm biến lùi 2 mắt (như Inova) và 4 mắt thì giá thế nào? Tui cũng đang muốn gắn cái cảm biến lùi để de xe căn khoảng cách cho tiện. Bên bác cho gắn DVD + Màn hình chi Camry 2003 khg? Giá cả thề nào? Tui chỉ cần ha2ng bình thường thôi, không cần hàng hiệu chi. Thanks bác

gauxam nói:
Em đang có ý định gắn camera de cho bợm nhậu LS của em đây, bác có thể cho em xin giá chi tiết để em tham khảo và chuẩn bị lúa được không ạ? thanks bác

phamtan nói:

@gauxam: e đã báo giá chi tiết cho bác rồi ạ, có thắc mắc gì thì hỏi e nhé. E xin cám ơn.

@phamtan: cảm biến lùi bên e bán là loại 4 mắt ạ, nó có ưu điểm hơn 2 mắt (như Innova) là nguyên bộ đã có sẵn đồng hồ hiển thị số mét rồi ạ,
Còn về hệ thống nghe nhìn cho vợ 2 Camry, bác có thể lựa chọn 1 trong các giải pháp sau:
Thứ 1 lắp cái DVD 2 DIn có sẵn màn hình.
Thứ 2 lắp cái DVD 1 Din + màn hình chiếu hậu
Thứ 3 lắp cái DVD 1 Din + màn hình nuốt ạ
giá cả của cảm biến, màn hình + DVD e đã gửi bác bảng chi tiết rồi ạ, có thắc mắc gì thì hỏi e ạ, e xin cám ơn

cãm biến lùi, lắp của hãng hay lắp ở ngoài?

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
Cảm biến zin theo xe thì em công nhận, chứ mấy cái rời hãng cũng lấy bên ngoài vào lắp thôi.. giá lại trên trời, theo em chỉ mấy thiết bị quan trọng, liên quan đến an toàn vận hành xe, còn lại mấy thứ đồ chơi, thay đổi xoành xoạch, lắp bên ngoài cho rẻ ...

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com
Bác ra ngoài lắp luôn cái 6 mắt đi cho tiện, giá rẻ phù hợp với giá trị của hắn ạ. Hồi trước em lắp chỉ vài trăm trong lúc trong hãng quất 2chai. Khiếp

Hạng B2
7/6/09
134
4
18
59
Bác dochoioto.net cho tớ xin cái giá "Cảm biến lùi 4 mắt" cho Vios màu bạc nhé. Tks.

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
em vừa lắp cảm biến lùi loại 4 mắt hết 800k, em cảm thấy cảm biến thì không cảm vô hãng làm chi, vì no đơn giản nên xài đồ bên ngoài cũng được, cài nào quan trọng mới vô hãng cho nó "chém" và để được yên tâm