Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Thời sanh diên cảm giác đập thùng nó đã làm sao
- Thùng đầu tiên khui 1 phát, xài hao quá nên nhanh hết, nhưng cảm giác rất thèm khát cháy bổng như đói 7 ngày chưa ăn
- Thùng thứ 2 của em không còn cảm giác như thùng đầu
Vâng em đã đập rất nhiều thùng mì tôm ạ:3dkhoc:
Em thì bây giờ vẫn thích đập thùng nhưng mà loại nhập khẩu , thùng nào em đập và bóc tem cũng hồi hộp và cảm giác thì rất tuyệt như nhau . Mì gói MA Ma của thái thật là tuyệt :D

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
e cũng mê pick up, thằng bạn bán bên chevrolet dụ mua country hoài, mà e thich nissan, nhất là cái tên của nó, nào là Ê lol, v lol, nge đã thích roài, chúc mừng bác chủ đc phá trinh lần 2, kiếp sau làm gà trống hoa mơ, suốt ngày đạp gái ko lo trả tiền :D
Sao bác khiêm tốn thế...đã ước mơ thì phải hoành tráng...cỡ ngựa trở lên mới sướng chứ :D

• Like
Reactions: caac
Hạng B1
21/5/16
76
69
18
30
Các bác cho em hỏi: xe mới mua thì ODO khoảng bao nhiêu ạ? Hôm qua em coi xe mới, nổ máy lên thì ODO đã 15Km rồi.
Em mới chạy vài km thì không sao nhưng em sợ mua trúng xe để lái thử nhiều quá thôi ạ.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Sao bác khiêm tốn thế...đã ước mơ thì phải hoành tráng...cỡ ngựa trở lên mới sướng chứ :D
Ngựa không bem nhiều bằng heo với bò bác nhé. Do heo bò nuôi đại trà hơn, nhu cầu nhiều hơn. Trai tốt mã là chủ cưng lắm đấy. Bồi bổ suốt. Cứ ăn rồi bem thôi. Keke.

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Ngựa không bem nhiều bằng heo với bò bác nhé. Do heo bò nuôi đại trà hơn, nhu cầu nhiều hơn. Trai tốt mã là chủ cưng lắm đấy. Bồi bổ suốt. Cứ ăn rồi bem thôi. Keke.
thiệt tình em chưa thấy của con gà nó ntn,nó giấu kỹ quá...haha
em thì ít ít nhưng phải hoành thánh bánh tráng...kaka

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
em kết mùi xe mới, mua xe về muốn hít mãi vừa hít dù ai cũng kêu độc nhưng em chỉ thấy nó độc đáo thôi chứ ko độc hại, tiếc là chỉ lưu mùi được khoảng hơn tháng

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
Em đâp 2 phát. Xe đầu là K3, năm vừa rồi lag CX5 cảm giác lần đầu bồn chồn nôn nao đê mê sung sướng, lần 2 cảm giác đơn giản hơn thuần một chữ sung sướng vì đã chinh phục được. Cuối cùng sau 2 lần phá tr..nh thì quyết định lần 3 sẽ kiếm e nó có kinh nghiệm sẵn để khỏi tốn phí chinh chiến chinh phục, những cái phí thuế vô bổ nuôi sống các bác các cụ ở trển

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Em đâp 2 phát. Xe đầu là K3, năm vừa rồi lag CX5 cảm giác lần đầu bồn chồn nôn nao đê mê sung sướng, lần 2 cảm giác đơn giản hơn thuần một chữ sung sướng vì đã chinh phục được. Cuối cùng sau 2 lần phá tr..nh thì quyết định lần 3 sẽ kiếm e nó có kinh nghiệm sẵn để khỏi tốn phí chinh chiến chinh phục, những cái phí thuế vô bổ nuôi sống các bác các cụ ở trển
giống ma cô điều đào quá hả bác