Hạng B2
16/6/05
198
2
0
RE: Cảm gíac sau 4 tháng làm chồng em Innova

Còn 0-100 km/g thì sao hả bác ?

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: halogen

em thấy nhiều người từ Zace đổi qua Innova muốn trở về chạy Zace lại :D
Bác cho biết cụ thể là ai được không ạ? Chứ cứ cái kiểu nem thấy em thấy nó mơ hồ sao sao ấy??????

Tập Lái
28/12/05
31
1
0
48

HIc. Con Vợ Innova cuả Cty tớ thì cũng tạm ổn lắm. sau 4 tháng đi được 18.000 km . 97 L / 100 km, Máy lạnh tốt, đi đường đèo thì hơi chuối 1 chút, nói tóm lại chất lượng cuả Toy chỉ thế thôi. === Nhưng lắm người xếp hàng chờ mua. [8D]. Sự lưạ chọn không tồi vì không có lưạ chọn nào khác hơn với giá này. :D

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Gét nhất là cái vè trước không có!!!! chả mấy chốc là dàn đèn pha teo vì chạm chập.. nhìn cứ toang hoác kinh thấy mồ...mỗi cái nhỏ như thế mà TMV nó quên????quá coi thường NTD.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: t549665

Gét nhất là cái vè trước không có!!!! chả mấy chốc là dàn đèn pha teo vì chạm chập.. nhìn cứ toang hoác kinh thấy mồ...mỗi cái nhỏ như thế mà TMV nó quên????quá coi thường NTD.
Bàn nhìu rồi bác ui! Đừng đả kích nữa, kẻo lại vào bến

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Che nhiều nhưng bán chạy nhất!!! đáy là nghịch lý của TOY. Công nhận chú Lùn giỏi....miễn bàn.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.458
2.198
113
48
TP.HCM

Ôi, chủ đề này miên man quá, quá nhiều vấn đề cần bàn.
Em ké chút, thật sự em thấy INO khá ổn về giá và hình thức, tuy nhiên cũng có nhiều bác chê quá nên hơi nhiễu thông tin, để xem thời gian nữa chất lượng thế nào. Hy vọng sẽ không đến nỗi nào.
Còn bàn về TOY thì ai cũng biết, rất nhiều trò! :D:D
Các bác chờ xem tiếp nhé, sắp tới sẽ sôi động lắm :)

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Các bác xem báo có ai bán Inno cũ chưa nhỉ? Nếu có thì bắt đầu có người chán rồi nhỉ?

Các Pác bàn luận nhìu wá:D
Chung quy lại: "Bác nào muốn bán lại INNOVA" em tìm khách cho. Ở Quảng Ninh vẫn đang mến mộ em đó lắm.
Còn nếu mua xe INNO mới thì lại gọi cho em:D
Còn nếu muốn chờ Civic thì ngày mai lên KS Melia Hà Nội sẽ tận mắt chứng kiến Civic + biết giá cả;)
Chúc các Bác vui !

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Phần lớn dân mình mua xe bây giờ chọn theo giá chứ chưa thực sự theo ý thích vì túi tiền hạn hẹp. Trừ một số có tiền thì lại chọn xe nhập khẩu chứ ko chọn xe liên doanh. Vì thế nếu civic giá hợp lý thì họ sẽ nghiêng theo thôi, điều đó là hợp lý mà. Sở dĩ Innova bán được nhiều là vì giá hợp lý chứ ko phải nhu cầu dùng xe nhiều chỗ. Innova to quá không hợp lắm với đường phố đông đúc, mới lại đi xe 4 chỗ thì tinh tế và hợp thời trang hơn.

Vì thế nếu civic giá hợp lý hơn Innova (dưới 28K) thì mọi người sẽ nghiêng sang mua civic nhiều hơn. Anh em ta chờ xem giá công bố ngày mai thì se đoán ra thôi.