tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com
RE: Cảm gíac sau 4 tháng làm chồng em Innova

Dưng mà ngồi Inno vưỡn thấy thích hơn vì nó cao ráo. Không gian trong xe cũng khá rộng rãi nên vợ cả đỡ bị say. Và với 30K để cưới 1 em MPV Toy vào thời điểm này thì ... nhìu bác chọn :D. He he, đấy là em nghĩ thế chẳng bít có đúng không nữa [8|].

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: tts

Dưng mà ngồi Inno vưỡn thấy thích hơn vì nó cao ráo. Không gian trong xe cũng khá rộng rãi nên vợ cả đỡ bị say. Và với 30K để cưới 1 em MPV Toy vào thời điểm này thì ... nhìu bác chọn :D. He he, đấy là em nghĩ thế chẳng bít có đúng không nữa [8|].

Thế đi xe sedan thì vợ cả say à bác? Đi Innova mà chở cả nhà thì rất OK, nhưng nếu đi 1 mình thì làm sao hay bằng Sedan được?

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

@songlam: Thế thì chắc em phải cưới thêm vợ ba nữa để ... đi một mình :D. Vợ cả nhà em đi sedan rất chóng say, còn từ khi đi Inno chưa thấy nhắc nhở phải mang ... túi nilon theo nữa [&:].

Hạng D
27/2/06
4.993
4.388
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Tuỳ sở thích mỗi người thôi, khoan nói Civic nếu nói về sedan thì tại sao nhìu người hổng chọn con Vios cho cùng họ Toy. Bởi do nhu cầu mỗi người mỗi khác, nếu đi làm, 1 mình hay 2,3 người=>sedan là lựa chọn số 1, còn hơn 4 người thì MPV thôi

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Thông thường để chọn một chiếc xe sử dụng cho gia đình thì người ta chọn ngay xe 7-8 chổ, mặc dù hàng ngày đi làm chỉ sử dụng 1-2 chổ thôi. Cuối tuần cả nhà tập họp đi chơi thì mới thấy sự tiện dụng của nó.

Hiện nay Innova bán được không chỉ vì giá hợp lý mà còn ở tính đa dụng của nó nữa. Nhiều người mua xe không chỉ sử dụng cho gia đình không thôi mà còn chạy dịch vụ ngoài để kiếm thêm chi phí nuôi xe nữa, rồi các doanh nghiệp, công ty mua xe đều nhắm em này. Vì vậy Innova bán chạy là tập hợp nhiều lý do.

Còn Civic chỉ là 5 chổ có lợi thế về giá nhưng mất lợi thế về chổ ngồi, nên sẽ không kéo được khách hàng mua sử dụng cho gia đình, công ty. Vì vậy Civic không ảnh hưởng gì lắm đến dòng xe MPV mà cụ thể là Innova là vậy.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.388
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Bác chỉ được cái nói đúng, nhà em chỉ có mỗi 1 chú nhóc mà lên sedan thì chỉ chực bung nóc xe

Hạng F
13/1/06
13.891
35.964
113

VN chưa có nhiều người đủ điều kiện sắm xe cho tường nhu cầu cụ thể của cá nhân và gia đình, nên dòng xe nào sẽ thích ứng với khách hàng khi thỏa mãn nhu cầu của họ. Tuy không mua nhiều xe, nhưng xe cho mượn thì nhiều :D;):mad: