Hạng F
5/3/05
8.718
72.956
113
đây
@dalatlegen: vợ em là mợ Th. đó bác :D, nói vậy bác cũng mua mấy cái đèn pin của bà nhà

@all: góp ý và bới móc nó khác nhau xa, đừng nói mình chạy Ford thì mình "xấu che tốt khoe" (em đang truy cái vụ nắp xăng của Fiesta bên kia, nếu đúng thế thì em ném đá tảng), riêng focus cái gì xấu (qua mấy đời vẫn không sửa) thì em nói hết rồi. Bới móc thì bác cứ đưa Mer ra đây, em bới cho một đống cái gọi là "thất vọng" nhé

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
Mr Quách Bạch Long nói:
chú STHP à,ông bà ta nói " nói có sách mách thì có chứng cứ", anh thấy chú nên tìm chứng cứ chứng minh lời chú nói là đúng cái đã!!! Chào chú!!!
Tao đáng tuổi bố mày đấy thằng ranh ạ, đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm!

5/7/12
1.083
6
38
SHTP nói:
Mr Quách Bạch Long nói:
chú STHP à,ông bà ta nói " nói có sách mách thì có chứng cứ", anh thấy chú nên tìm chứng cứ chứng minh lời chú nói là đúng cái đã!!! Chào chú!!!
nói được câu đó mà không biết mắc cỡ. Già rồi mà ăn nói không để cho con nít nó đáng tuổi con nó nể!!! Thường thường con nít nó nói không chuẩn bị chỉnh lại là chuyện thường nhưng mấy ông già mà chưa nên nết thì cũng phải coi lại mình cái đã. Đôi lời chia sẽ với ông già!

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
SHTP nói:
Mr Quách Bạch Long nói:

Vui đi bác, đừng để ý làm gì

5/7/12
1.083
6
38
dangthu nói:
SHTP nói:
Mr Quách Bạch Long nói:

Vui đi bác, đừng để ý làm gì
cha đó em dự là vui không nổi đâu bác :))

Hạng B2
1/8/12
111
1
18
SHTP nói:
Mr Quách Bạch Long nói:

Bác chửi tiếp đi, nhưng đừng chửi QBL nó là đồ con lợn,em lỡ hứa ko chửi nó rồi chứ ko chửi phụ bác liền, he he

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
GLK.ESC nói:
thangtnl nói:
Tiếc là bác petrol không làm ở Ford nữa rồi.....
ủa?!Vậy hiện bác petrol làm gì vậy bác?
Dạ em đi ra khỏi box Ford cho nó lành, lúc trước vào comment bị ném đá quá. Có gặp nhau 1 lần ở đời thì mới biết con người nó ra sao bác ạ, e không cồm men nữa thử xem mấy bác sử dụng Ford có cảm thấy thiếu gì không...hihiii

Chúc bác khỏe
@QUach Bach L***: hình như mình thấy bạn hơi bị rảnh đó. Tìm cái gì để suy nghĩ và comment có ích cho các thành viên nếu muốn chứng tỏ mình là ngưòi hiểu biết về Ô tô. Cái BOX nào cũng comment được.... còn cố tạo L**1 L***2 rồi L*** 3 cạnh tranh với mấy người khác thì càng nguy hiểm. Nói ít hiểu nhiều nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/11/11
452
4
18
petrol nói:
GLK.ESC nói:
thangtnl nói:
Tiếc là bác petrol không làm ở Ford nữa rồi.....
ủa?!Vậy hiện bác petrol làm gì vậy bác?
Dạ em đi ra khỏi box Ford cho nó lành, lúc trước vào comment bị ném đá quá. Có gặp nhau 1 lần ở đời thì mới biết con người nó ra sao bác ạ, e không cồm men nữa thử xem mấy bác sử dụng Ford có cảm thấy thiếu gì không...hihiii

Chúc bác khỏe
@QUach Bach L***: hình như mình thấy bạn hơi bị rảnh đó. Tìm cái gì để suy nghĩ và comment có ích cho các thành viên nếu muốn chứng tỏ mình là ngưòi hiểu biết về Ô tô. Cái BOX nào cũng comment được.... còn cố tạo L**1 L***2 rồi L*** 3 cạnh tranh với mấy người khác thì càng nguy hiểm. Nói ít hiểu nhiều nhé
Thread nào cũng thấy Quách Bạch Lông nhào vô nâng bi emhàng toy hết áh. :D