O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Được BĐH chỉ đạo theo dõi bài viết TV này nên mình mới góp ý. Còn cực chẳng đã mới loại nick đó khỏi cuộc vui của anh em thôi.

5/7/12
1.083
6
38
petrol nói:
GLK.ESC nói:
thangtnl nói:
Tiếc là bác petrol không làm ở Ford nữa rồi.....
ủa?!Vậy hiện bác petrol làm gì vậy bác?
Dạ em đi ra khỏi box Ford cho nó lành, lúc trước vào comment bị ném đá quá. Có gặp nhau 1 lần ở đời thì mới biết con người nó ra sao bác ạ, e không cồm men nữa thử xem mấy bác sử dụng Ford có cảm thấy thiếu gì không...hihiii

Chúc bác khỏe
@QUach Bach L***: hình như mình thấy bạn hơi bị rảnh đó. Tìm cái gì để suy nghĩ và comment có ích cho các thành viên nếu muốn chứng tỏ mình là ngưòi hiểu biết về Ô tô. Cái BOX nào cũng comment được.... còn cố tạo L**1 L***2 rồi L*** 3 cạnh tranh với mấy người khác thì càng nguy hiểm. Nói ít hiểu nhiều nhé
nói chung ông anh chỉ nhìn phiếm diện và không hiểu vấn đề.Em chả phải cạnh tranh gì với ai cả, ném đá và bị ném đá là chuyện bình thường, nếu ném đá đàng hoàn với nhau thì em cũng ném đá đàng hoàn lại còn nếu thích cái trò chỉ trích cá nhân thì em cũng chả ngán.Rãnh thì ai cũng có lúc rãnh rỗi mới lên cái diễn đàn này, và đừng nói là em nâng bi Toy vì mấy chiếc ỉn cũng bị em ném đá còn hơn cả Ford nữa, không tin thì cứ qua box toy mà xem.Nhưng nếu em có nâng bi Toy thì cũng có khác gì mấy bác khác nâng bi Ford cơ chứ?Còn chuyện hiểu biết về ô tô thì em không dám nhận là hiểu biết bằng ông anh đây, em vẫn đọc những bài của ông anh với tinh thần cầu thị.Ông anh không còn commnet nữa thì thật sự em cũng buồn nhưng cái cách ông anh commnet như thế lại làm em buồn hơn! Chuyện gì cũng có căn nguyên, nếu ông anh hiểu thì hãy phát biểu, không hãy giải hòa di úy cho nó vui cả làng!!! Chào ông anh!!!

Hạng B1
5/7/12
91
120
48
42
Bác xe_chuong_ga ơi, hình như bác cũng đi ford? và mua ford của SGF phải ko ạ?
em đang tính mua Focus 1.8At về, nếu ở Vũng Tàu mà mua của SGF thì có thuận lợi/khó khăn thế nào ạ? bác tư vấn em cái.
Vì em thích anh xe đạp ở SGF hơn city ford Vũng tàu:)

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Dạ em không đi Ford ạ, xe của bạn em mới mua thôi.....Theo em mua của Ford Sài Gòn có khi hay hơn đó bác.....Bạn em vừa lấy Focus của City Ford BÀ rịa xong, trong lúc thóc cao gạo kém này mà cũng phải đợi những 2 tuần!!! Cứ mua của Ford Sài Gòn đi bác, sau này BD sửa chữa theo định kỳ ở BR cũng được.....

Hạng B1
5/7/12
91
120
48
42
Đấy em sợ nhất khoản bảo dưỡng, nếu mua cua SGF ma BDưỡng ở BR có sợ bị "trả thù" không nhỉ?

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
melincum nói:
Đấy em sợ nhất khoản bảo dưỡng, nếu mua cua SGF ma BDưỡng ở BR có sợ bị "trả thù" không nhỉ?
Đố dám đó bác...Vì đã mất khách mua xe rồi, lằng nhằng mất thêm khách SC và BD nữa ----> ăn cám luôn!!!!:D

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
melincum nói:
Vạy thì em yên tâm rồi. Thanks bác
Cứ chơi tới thui bác...
Nói vui vui thì em tưởng tượng ra như thế này:
Bán xe: Là việc tạo ra "gà"..... Chỉ lấy tiền được 1 lần thôi.
SC và BD (gọi là dịch vụ hậu mãi hả bác?): Là việc "chăn gà" ......Lấy tiền dài dài, tuỳ theo "gà" gầy hay béo (mập hay ốm)......
Vậy bác xem bán xe với SC và BD cái nào ngon hơn???? :D:D:D